ผู้เขียน หัวข้อ: คานเหล็กเสริมกันชนหลัง ยาริสs limited ใส่กับ ยาริส2012 E ได้ไหมครับ  (อ่าน 2383 ครั้ง)

ออฟไลน์ pakornman

• Newbie
  • *
ไม่ทราบว่า คานเหล็กเสริมกันชนหลัง ยาริส S limited(รหัสอะไหล่ 52171A) จะใส่กับยาริส2012 e ได้ไหมครับ เพราะตัวรุ่นที่ผมใช้มันไม่มีคานเหล็กกันชนมาให้ คือผมอยากติดตั้งเพื่อความปลอดภัย เพราะรถผมติดแก๊สมา ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ r0u0g0e0k

• Sr. Member
เบิกมาใส่ได้เลยครับ ที่ตัวรถ มีช่องรออยู่เเล้ว ร้อยน้อตเข้าไปเฉยๆจบ

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
ถ้าเป็น Yaris รุ่นที่แล้ว เครื่อง 1NZ 1500cc ใส่ด้วยกันได้ครับ จัดเลย
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^