ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำ carcare ระแวกนนทบุรี ปากเกร็ด เมืองทองหน่อยครับ  (อ่าน 1967 ครั้ง)

ออฟไลน์ noblet

• Jr. Member
  • **
แนะนำ carcare ระแวกนนทบุรี ปากเกร็ด เมืองทองหน่อยครับ
อยากจะเปลี่ยนร้านบ้าง ราคาไม่เกี่ยงนะครับ ขอล้างดีๆ สะอาดๆ สถานที่รอลูกค้าดีๆหน่อยครับ ขบอคุณครับบบบ

ออฟไลน์ Equcha

• Sr. Member
คาร์ดูแลต ซอยสามัคคีก็โอเคนะครับ

ออฟไลน์ checkmate

• Sr. Member
addicted ถ.เลียบคลองประปาไปทางประชาชื่นครับ ล้างดีครับร้านนี้

ค่าล้าง 150 ค่าเบียร์ 1500 เพลินๆเลยครับ

ออฟไลน์ mothsan

• Hero Member
Connection Wash & Wax (Color dip car)
ตรงแยกวงเวียนพระราม 5 ล้างดี ล้างเนียน สะอาดครับ เนี๊ยบกว่าร้านทั่วไปเยอะครับ