ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ไหวแล้ว ชี้เป้าที่ขายจุกปิดลมยางพลาสติกหน่อยครับ  (อ่าน 15137 ครั้ง)

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• Hero Member
  • SNK vs Playmore

เค้าขายกันที่ไหนครับ

เอาแบบธรรมดาโง่ ๆ เลยครับ อยากซื้อติดรถไว้ซักกิโลนึง

หายบ่อยเหลือเกิน เซ็นทรัลนี่มากี่รอบหายทุกรอบ ทนไม่ไหวแล้วโว๊ยยยยย

ถ้าหาซื้อไม่ได้จริง ๆ ก่อนลงรถผมจะถอดไว้เลย

ออฟไลน์ r0u0g0e0k

• Sr. Member
ร้านขายเเม็กยาง ร้านเติมลมปะยางทั้วไปก็มีครับ

ออฟไลน์ Newhang

ขอซื้อที่ร้านยางทั่วไปได้ครับ

ออฟไลน์ Polonium

ผมเคยไปขอเอาที่ร้าน ACT อ่ะครับ ตอนแรกจะขอซื้อ แต่เค้าใจดีให้มาเลย

ออฟไลน์ ToRToNGPaT

• Wongnai : ติดตามต้อง
ร้านปะยางตามปั๊ม ร้านยางทั่วไปมีขายครับ แต่มันจะขโมยไปเพื่อ ??? (อันนี้ไม่รู้จริงๆ)
My Car = My Friend

2023 Honda HR-V 1.5 e:HEV RS E-CVT Ignite Red Metallic / Black Roof (น้องหมูแดง)
2023 Honda WR-V 1.5 RS CVT Ignite Red Metallic / Black Roof (น้องถุงแดง)

Review ของกินอร่อยๆ เรียนเชิญที่ Wongnai : ติดตามต้อง

ออฟไลน์ ซิ่งเข้าส้วม

เซนทรัลสาขาไหนครับ

ออฟไลน์ paeybu

สั่งจาก aliexpress ดูครับ 100 ชิ้น 50 บาท

search ว่า valve stem

ถ้ากลัวส่งช้าก็ให้เขาส่งเป็น china post registered air mail ไม่เกิน 3 อาทิตย์ + อีกประมาณ 50 บาท

ออฟไลน์ huiimanoid

• Full Member
ไปตามร้านปะยาง ตามปั๊ม ร้านจักรยาน ร้านซ่อมมอเตอร์ไซด์ มีของเก่าเยอะแยะครับ

ออฟไลน์ Hadoken Shoryuken

เคยเข้าไปที่ B-QUICK ฟรีๆๆๆๆๆๆครับผม!!!!

ออฟไลน์ kiwiwi

ผมซื้อร้านขายอะไหล่มอไซค์แถวบ้านครับ

ออฟไลน์ Akara

ร้านทุกอย่าง20 เห็นบางร้านก็มีขาย แต่เป็นอลูมิเนียมนะครับ สวยดีด้วย เคยซื้อมาใช้กับจักรยาน แต่น่าจะใช้ด้วยกันได้หมด

ออฟไลน์ Noncyclopedia

บี ฟิก.  ฟี

ออฟไลน์ Devil13

จุกพลาสติกไม่เคยหายครับ
จุกอลูสีๆอันละ 10 บาทหายประจำ แต่ไม่ได้โดนขโมยนะเวลาไปเติมลมเด็กชอบทำหล่นรางระบายน้ำ(อยู่ใต้ล้อ ณ จุดเติมลมพอดี)

ออฟไลน์ cloud

เข้าgoogleเสิชซื้อจุกลมยางครับมี ไม่ก็lazada มีแน่ๆนอนรอของอยู่บ้านซื้อสักครึ่งโลไปเลย ว่าแต่หมุนไม่แน่นป่าวของแบบนี้มันหลุดหายเวลาวิ่งได้ ไม่มีใครขโมยหรอกครับ

ออฟไลน์ decptt

ร้านทุกอย่าง20 เห็นบางร้านก็มีขาย แต่เป็นอลูมิเนียมนะครับ สวยดีด้วย เคยซื้อมาใช้กับจักรยาน แต่น่าจะใช้ด้วยกันได้หมด
มอไซด์ ยังหายเลยครับ หลายตัวแล้ว T_T ตอนนี้ เปลือยครับ ช่างมัน

jaesz

• บุคคลทั่วไป
ไปคลองถมมีขายเป็นห่อ ตกตัวละไม่ถึงสลึงครับ

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• SNK vs Playmore
ไปคลองถมมีขายเป็นห่อ ตกตัวละไม่ถึงสลึงครับ

แบบนี้แหละครับที่ต้องการ

ออฟไลน์ xenon

ซื้อแบบที่ต้องใช้หกเหลี่ยมล็อกอีกที่ก็ได้ครับจะได้ไม่หาย

ออฟไลน์ SM.

ขโมยได้ทุกอย่าง  >:( >:( >:(

ออฟไลน์ Amaranthe

ขอจากร้านที่เติมลมยางก็ได้ เคยได้ฟรีมา

ร้ายขายอะไหล่มอเตอร์ไซด์ก็มี เคยไปถามซื้อแล้ว เค้าให้มาฟรีเลย เพราะ คนที่มาซื้อจุกยางสวยๆอันใหม่ จะทิ้งอันเดิมไว้ที่ร้าน