ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ทีมงานหาคนที่ happy กับอัตราเร่งของ Note มารีวิวบ้างครับ  (อ่าน 10519 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jacob

• Hero Member
เข้าใจสิครับ แต่คิดว่ามันไม่จำเป็นไง
ถ้ามีรีวิวแบบว่า ที่นั่งแคบก็ให้คนผอมมารีวิว หลังคาต่ำให้คนเตี้ยมารีวิว รถอืดให้คนชอบขับช้ามารีวิว... แบบนี้ผมไม่อ่านนะ เสียเวลา
รีวิวแล้วชมแต่ข้อดีผมว่าไม่มีประโยชน์
ผมคิดว่าควรมีบรรทัดฐาน(ไม่ขอใช้คำว่ามาตรฐานนะ เพราะเป็นแค่มาตรฐานของคนกลุ่มนึง)ในการรีวิว ส่วนการแลกเปลี่ยนความคิดเห็นอันนี้ทำได้ ใครรับได้ หรือรับไม่ได้ก็มาแชร์ประสบการณ์กันในบอร์ด รีวิวความประทับใจต่างๆก็ได้ แบบนั้นไม่มีใครว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 13, 2017, 20:38:11 โดย Jacob »

ออฟไลน์ pakorn

• Full Member
  • ตั้งสติ ก่อนสตาร์ท
เห็นบางคนตอบ อ่านแล้วเบื่อ ต้องแรงอย่างนั้นอย่างนี้
รถเขาออกแบบมาแบบนี้ มันก็เหมาะสมกับตลาดกลุ่มรถใช้ในเมืองแล้วนี่ เซ็งกับไอพวกชอบดูแคลนรถตลาดล่าง ติแม่งไปหมดกับรถอืดเนี่ย ติจริงๆ กลายเป็นว่าคนที่จะซื้อรถขับชิลๆมันผิดใช่มั้ยครับ ต้อง10วิถึงจะมาคุยอวดกันได้ ทุกวันนี้ก็ไม่อยากเข้ามาอ่าน บางคนแม่งก็ติซะจนยับ ทำยังกะเอ็งนี่ปรมาจารย์
ปัจจุบันยังขับ
honda jazz gd 06 LPG
honda civic fc  16
toyota velfire 13
nissan almera n17 12