ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามท่านที่เป็นเจ้าbenz vitoรุ่นล่าสุดครับ W447  (อ่าน 3568 ครั้ง)

ออฟไลน์ psrisant

• Jr. Member
  • **
อยากรบกวนสอบถามว่า แอร์ผู้โดยสารตอนหลัง เย็นพอมั้ยครับ ผมคาดเดาว่าหลายเปอร์เซ็นต์ของผู้ที่ซื้อvitoน่าจะเคยผ่านalphard vellfireมาก่อนขอสอบถามต่อว่าเย็นได้เท่ากับalphard vellfireมั้ยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ V221

• Hero Member
ยังไม่ได้ลองเลยครับเพราะเอาไปทำเบาะอยู่ แต่ตอนที่เซลล์เอามาให้ลองก็เย็นพอได้ แต่คงไม่ได้ดีแบบ Alphard ครับ ถ้าเป็นตัวเดิมอยากให้ดีกว่าเดิมเยอะๆก็ต้องเอาไปปรับปรุงครับ
BMW 750E M SPORT

• **
ขอบคุณพี่V221ครับ ที่จริงได้อ่านจากระทู้GLE500แล้วครับ แต่ไม่ได้ถามไปครับ ยังไงถ้ามีเวลารบกวนreview Vitoเป็นข้อมูลสักนิดให้เพื่อนสมาชิกครับ ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ TRcdi

• Sr. Member
รอรีวิว new vito จากคุณ V221 ด้วยครับ  :)

ยังหารีวิวที่ไทยไม่เจอเลย

ขอบคุณพี่V221ครับ ที่จริงได้อ่านจากระทู้GLE500แล้วครับ แต่ไม่ได้ถามไปครับ ยังไงถ้ามีเวลารบกวนreview Vitoเป็นข้อมูลสักนิดให้เพื่อนสมาชิกครับ ขอบคุณมากๆครับ
ได้ครับ ถ้ารถกลับมาแล้วจะลองดูนะครับ

• **
อูยยยย สีเงินสวยดีครับ มือจับสีเดียวกับตัวรถด้วยครับ คันสีดำที่งานมอเตอร์โชว์มือจับเป็นพลาสติดสีดำครับ รถสวยครับผม

รอรีวิว new vito จากคุณ V221 ด้วยครับ  :)

ยังหารีวิวที่ไทยไม่เจอเลย
ครับผม

อูยยยย สีเงินสวยดีครับ มือจับสีเดียวกับตัวรถด้วยครับ คันสีดำที่งานมอเตอร์โชว์มือจับเป็นพลาสติดสีดำครับ รถสวยครับผม
ขอบคุณครับ กำลังหนักใจว่าGLEจะไปจอดที่ไหนดี

ออฟไลน์ SM.

เท่าที่ตามอ่านของพี่ V221 มา ผมว่าพี่ต้องสร้างโรงรถใหม่แหละครับ เอาแบบมีหลายๆชั้นด้วยนะครับ แล้วใช้ลิฟยกขึ้นไปครับ ::) ::) ::) ::)

เท่าที่ตามอ่านของพี่ V221 มา ผมว่าพี่ต้องสร้างโรงรถใหม่แหละครับ เอาแบบมีหลายๆชั้นด้วยนะครับ แล้วใช้ลิฟยกขึ้นไปครับ ::) ::) ::) ::)
555 ไม่ถึงขนาดนั้นครับ คุณพ่อผมท่านชอบซื้อBenzครับ ล่าสุดบ่นๆว่าจะยก GLE500E มาให้อีกแล้วหลังจากซื้อW447 ตอนซื้อผมไม่รู้เรื่องเลยเพราะไปต่างประเทศ ถ้ารู้จะบอกให้รอQ7ก่อนเพราะตอนนี้บอกว่าชาร์จไฟแล้ววิ่งได้น้อยไป