ผู้เขียน หัวข้อ: คลิปชายขับกระบะเลือดร้อน ลงมาทุบรถคู่กรณี พร้อมเบ่ง "รู้ไหมกูเป็นใคร"  (อ่าน 6601 ครั้ง)

ออฟไลน์ psn

• Newbie
  • *
ผมไม่รู้สึกว่า มีจังหวะไหนที่เรียกว่าปาดหน้าแบบน่าเกลียดเลยนะครับ เปลี่ยนเลนก็เปลี่ยนนิ่มๆเลย ไม่มีกระโชกโฮกฮากหรือน่าทำให้ใครโกรธเคืองได้ ถ้าขับแบบนี้ยังโกรธขนาดนี้ พวกขับปาดน่าเกลียด น่าจะยิงกันตายไปนานแล้ว

ผมยังงง พี่คนนี้เขาอยู่บนโลกนี้จนโตอายุขนาดนี้ได้ไง ไม่น่ารอดมาได้ไกลขนาดนี้

ผมว่าผิดทั้งคู่

ตอนออกตัวคงเร็วทั้งคู่ ปิคอัพกำลังไล่รอบ จวนใกล้จะตีคู่ รถกล้องเปลี่ยนเลนเนียนแบบไม่ให้ตั้งตัว เลยทำให้นายอ้วนชงัก กลายเป็นหัวร้อน ฟิวส์ขาด 

เป็นผมนะ ถ้ารักชอบที่จะมุด จังหวะต้องเนียนๆกว่านี้ อย่าให้คันข้างๆตกอกตกใจ  เผลอเข้าผิดจังหวะ เปิดกระจกยกมือขอโทษขอโพย คงไม่ตามมาปาดหรอก

พอรู้ว่าคันหลังบีบแตรเด่า แกคงเร่งหนี นายอ้วนก็เลยยิ่งตาม ไปกันใหญ่

นายอ้วนก็ผิดตรงที่ไปไล่ปาด แล้วดันลงมาจากรถจะเอาเรื่อง ทั้งที่ไม่รู้ใครเป็นใคร  กลัวแกจะอายุสั้นน่ะ  :'(

ออฟไลน์ Barracuda

• Hero Member
มนุษย์กล้องอีกแล้ว ก่อนหน้ามีอะไรอีกหรือเปล่า ตัดแต่ส่วนที่ตัวเองได้เปรียบเอาออกมา ปาดสะขนาดนั้นเละซ้ายมากะจะปาดอยู่แล้วแบบนี้เอาเปรียบเพื่อนร่วมทางนี้ถ้าไม่ไฟเขียวมันคงจอดแช่ขวางคันที่จะเลี้ยวซ้ายแน่ๆ พอเขียวแล้วปาดแบบนี้ผมก็ขึ้นนะแต่คงอยู่แค่ในรถบ่นมันไปในรถ เอี้ยขับรถเดี๋ยวนี้มีเยอะ ส่วนไอ้ตัวที่มันไม่รู้จักตัวมันเองก็สมควรแล้ว ตัวเองยังไม่รู้จักจะถามหา....ไร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 21, 2017, 12:40:08 โดย Barracuda »

ออฟไลน์ ps000000

ออฟไลน์ supercat

• Sr. Member
ออกตัวไฟเขียวก็ช้า พอโดนปาดแล้วหัวร้อน วิญญาณไมเคิลชูมักเก้อเข้าสิงซะงั้น   :) :) :)

ปล น่าจะปิกอัพสีดำยกสูง คันเดียวกับตรงจุดออกตัวไฟเขียว ที่อยู่เลนกลาง นะครับ

ออฟไลน์ SM.

มีแต่คนเก่ง ใจใหญ่ เต็มบ้านเต็มเมืองไปหมดเลยนะครับ

ออฟไลน์ korkongzz

• Sr. Member
คนบ้าเยอะขึ้นทุกวันประเทศนี้

ออฟไลน์ Ruksadindan

ถ้าเป็นบางประเทศอาจตอบได้ว่า "You're a dead man". pew pew pew