ผู้เขียน หัวข้อ: MZ2D เดินท่อใหม่อย่างเดียวนอกนั้นเดิมเป็นงัย ลองดู  (อ่าน 4774 ครั้ง)

ออฟไลน์ wa330

• Hero Member

ชอบคันนี้นะยังป้ายแดงอยู่เลยไม่รู้ทำอะไรมาบ้าง

ออฟไลน์ Weetting

• ช่วงล่าง+เครื่องยนต์
วิ่ง 15 วิไม่ธรรมดา    จะขาย E30 ไปเล่น 2 Diesel รึครับ    ;D ;D
THE Manual Gearbox Preservation Society
Drive diesel until last day

ออฟไลน์ Noncyclopedia

มันใช่รึ ..

ออฟไลน์ kritsada

• Full Member
Cefiro 1J Bo ออโต้ ก็15วิ 1.5 sky-D ไม่ธรรมดาเลยครับ
C.kritsada

ออฟไลน์ Aleister TJ

• มีเงินเป็นล้านก็ซื้อเมื่อวานไม่ได้ แต่ถ้าร้อยล้านก็ช่างเมื่อวานมันเถอะ
เจออยู่คันแถวที่ทำงานชอบเสียงมาก แซ่ดๆเลย แต่ผมไม่ชอบควันดำนะ
My Car History ~

Honda City ZX
Toyota Yaris 1.2E
Mazda3 Skyactive 2.0S
Mazda 2 SkyActiv 1.5 High Plus L
Mitsubishi Pajero Sport 2.4 Elite

วิ่ง 15 วิไม่ธรรมดา    จะขาย E30 ไปเล่น 2 Diesel รึครับ    ;D ;D
ขายไม่ลงครับE30 มีแต่ยิ่งรักยิ่งหลง

ออฟไลน์ kumpol2511

• Full Member
เจออยู่คันแถวที่ทำงานชอบเสียงมาก แซ่ดๆเลย แต่ผมไม่ชอบควันดำนะ
เหมือนกันครับ ไม่ชอบควันดำ ชอบขับเก๋งดีเซลมาตลอดหลายคันแต่จะดูกระจกหลังเวลาที่เหยียบคันเร่งถ้าควันดำมากๆจะหงุดหงิด(กลัวคันหลังๆจะสรรเสริญถึงตระกูล) เปลืองน้ำมันด้วย mz2 1.5d ที่ใช้อยู่สำหรับผมขับสนุกและมั่นใจพอแล้วครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ตัดแคทเสียงจะเหมือนออนิวซิ่งเลยป่าว อิๆ

ออฟไลน์ NoName__???

ยังถือว่าธรรมดาถ้าเทียบกับ320d

ออฟไลน์ Newhang

ผมชอบเงียบๆ ไม่มีควัน