ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำร้านซ่อมช่วงล่างหน่อยครับ พิกัดแถวรังสิต คลอง 4 ครับ  (อ่าน 4897 ครั้ง)

ออฟไลน์ SHRTheCrown

• Full Member
ช่วยแนะนำร้านซ่อมช่วงล่างหน่อยครับ
บ้านอยู่แถวๆคลอง4 ธัญบุรีครับ พี่ๆมีร้านไหนแนะนำบ้างไหมครับ
จะเอา jazz idsi ไปรักษาหน่อยครับ

แล้วส่วนมากถ้าซ่อมใช้เวลานานไหมครับ

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

ออฟไลน์ sukhontha

• Hero Member
คำถามแบบนี้กลัวโดนกันมาก .. ผิดกฎง่าย..  สำหรับผมใช้บริการที่คลองเจ็ด  ฝั่งลำลูกกา  ถ้าคุณวิ่งจากธัญบุรีเข้าคลองเจ็ด วิ่งจนเลยโรงเรียนเฟื่องฟ้า
  ราวห้าร้อยเมตร  ดูตึกด้านซ้ายมือ  จะมีอู่อยู่ติดกับคาราโอเกะ  ...พักหลังต้องโทรจองคิว แต่ถ้าถึงปั๊มปตท. คุณเลยไปแล้ว..

ออฟไลน์ SHRTheCrown

• Full Member
คำถามแบบนี้กลัวโดนกันมาก .. ผิดกฎง่าย..  สำหรับผมใช้บริการที่คลองเจ็ด  ฝั่งลำลูกกา  ถ้าคุณวิ่งจากธัญบุรีเข้าคลองเจ็ด วิ่งจนเลยโรงเรียนเฟื่องฟ้า
  ราวห้าร้อยเมตร  ดูตึกด้านซ้ายมือ  จะมีอู่อยู่ติดกับคาราโอเกะ  ...พักหลังต้องโทรจองคิว แต่ถ้าถึงปั๊มปตท. คุณเลยไปแล้ว..

ขอบคุณครับและขออภัยด้วยครับที่อาจเข้าข่ายผอดกฎครับ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
ไฟเขียวให้ครับ

ผมถือว่า ถ้าท่านใดตอบ ก็ตอบเพื่อการช่วยเหลือเจ้าของกระทู้ได้ครับ แต่ขอให้เป็นประสบการณ์ตรงครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8