ผู้เขียน หัวข้อ: ใครจอง Audi จาก Meister มาบ้าง รุ่นไหน รับรถเดือนไหนกันบ้างครับ ^^  (อ่าน 3950 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ouud-Ouud

• Newbie
  • *
ใครจอง Audi จาก Meister มาบ้าง รุ่นไหน รับรถเดือนไหนกันบ้างครับ

จากการสอบถามปรากฎว่ารอรับกันนานมาก บางรุ่นข้ามปีเลยทีเดียว 555
ใครได้เงื่อนไขแบบไหนบ้างครับ ^^
.............     I'm Oroot...

ออฟไลน์ V221

• Hero Member
รุ่นไหนเหรอครับ? เดือนที่แล้วเห็นมีลูกค้าโชว์รูมออกพวกQไปหลายคันเลยครับ
BMW 750E M SPORT

• Newbie
  • *
รุ่นไหนเหรอครับ? เดือนที่แล้วเห็นมีลูกค้าโชว์รูมออกพวกQไปหลายคันเลยครับ

สำหรับ TT เคยถามในช่วงงาน Motorshow 2017 รับรถ มิถุนายน ถามมาล่าสุดจองช่วงเดือน พ.ค. ตอนนี้รับรถตุลาคม ครับ

ถ้าเป็น Q7 จองตอนนี้ ได้ยินว่าคิวรันยาวถึงปีหน้าเลยครับ 555+

สงสัยแฟนยี่ห้อนี้ หลายคนอัดอั้นมานาน
.............     I'm Oroot...

ออฟไลน์ V221

• Hero Member

สำหรับ TT เคยถามในช่วงงาน Motorshow 2017 รับรถ มิถุนายน ถามมาล่าสุดจองช่วงเดือน พ.ค. ตอนนี้รับรถตุลาคม ครับ

ถ้าเป็น Q7 จองตอนนี้ ได้ยินว่าคิวรันยาวถึงปีหน้าเลยครับ 555+

สงสัยแฟนยี่ห้อนี้ หลายคนอัดอั้นมานาน
Q7 เซลล์บอกว่าสิงหานี้มาแล้วครับ
BMW 750E M SPORT

• Newbie
  • *
กำลังหารถใหม่เหรอครับ 555

Audi A8 มีจุกจิกอะไรมั้ยครับ
เช่นพวกช่วงล่างถุงลม โช้คแก็ส ระบบไฟต่างๆ

BMW F02 เปลี่ยนโช้คแก๊สกับระบบปั้มลมไป รวม200,000 กว่าบาท จะเป็นลม