ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าถ้าเปลี่ยนไฟท้าย CIVIC แบบนี้ จะดูดีขึ้น หรือ เฉยๆ/แย่ลง?  (อ่าน 8034 ครั้ง)

ออฟไลน์ Newhang

• Hero Member
เดิมๆครับ สวยแบบไม่เสียเงิน

ออฟไลน์ SM.

ผมชอบแบบมี 3 ดวงเรียงกันด้านล่างครับ  ::) ::) ::) ::) ::)

ส่วนไฟยาว ก็ดีครับ แปลกตาดี แต่ถ้ามันขาดไปบาช่วง คงดูไม่สวย

ออฟไลน์ Nutcracker

• Sr. Member
สำหรับผม civicกับ jazz เดิมๆ กระจกใสๆ รถสะอาด ยางดี สวยสุดๆ ในแบบที่แบรนด์อื่นก็ทำไม่ได้

ออฟไลน์ Devil13

ส่วนตัวมองว่าสวยครับ แต่ถ้าหากโดนชนท้ายนี่ เศร้าเลยนะครับ
เพราะต้องเพิ่มเบี้ยประกัน เพิ่มความคุ้มครอง และต้องระบุในกรมธรรม์ด้วยว่าไฟท้ายแต่ง มูลค่า*** บาท ไม่งั้นเคลียยากครับ

ออฟไลน์ Lancer

• Sr. Member
ระดับสายตาพอดีเป๊ะๆ แบบนี้ ผมขออนุญาตไม่ขับตามตอนกลางคืนนะครับ  ::)

ออฟไลน์ Nismo De Alpina

• Whatever brews your coffee.
เดิมๆน่ะสวยและดีอยู่แล้วขอรับ
แค่ไปหาเปลี่ยนหลอดไฟเบรค LED
ใส่แทนของเดิมก็พอ รู้สึก Philips จะ
ทำขายนะลองดู อ้อไฟเลี้ยว LED แบบมี
R ในตัวเดี๋ยวนี้ก็มีขายแล้วครับ
ไม่ต้องต่อ R คร่อมแล้ว
Eventually i've made my home country,Thailand.

ออนไลน์ Fong

• Make a Choice and Don't Look Back
ชอบแบบล่างครับ
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

ออฟไลน์ Tan Int

ขอแบบเดิมแต่ไฟเบรก LED ก็พอละครับ 55555
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ ming1973

• Jr. Member
  • **