ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น The Coup Channel : เปิดตัว Mercedes-Benz GLC-Coupe CKD //  (อ่าน 4817 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Coup Channel

• Hero Member
ค่ายดาวสามแฉกเปิดตัวรถกระหน่ำไม่หยุดพักเลย รายล่าสุดคือ GLC-Coupe รถยกสูงสไตล์คูเป้ ซึ่ง The Coup Channel ก็ไปบุกงานเปิดตัวเก็บภาพคันจริงมาให้ชมกัน เชิญรับชมได้เลยครับ

http://www.headlightmag.com/the-coup-channel-mercedes-benz-glc-250d-coupe-ckd/

ออฟไลน์ SM.

ขอบคุณมากครับ  ::) ::) ::) ::)

ครั้งนี้ไม่มีน้องตอยแฮะ

ออฟไลน์ ChotLife

• Sr. Member
เสียดาย ไม่น่าตัดบันไดข้างไป มันทำให้รถดู Sport ขึ้นเยอะ ดูลงตัว

ออฟไลน์ tintinbucktoo

• Newbie
  • *
เสียดาย ไม่น่าตัดบันไดข้างไป มันทำให้รถดู Sport ขึ้นเยอะ ดูลงตัว

ผมนี่แทบจะกราบ Benz Thailand งามๆ 1 ทีเลยครับที่เอาออก ที่บ้านมี GLC อยู่ ขึ้นลงทีนี่ขากางเกง ไม่ก็ขาตัวเองนี่แหละ เลอะทุกครั้งเลย ถ้าบอกว่าจะเอาไว้เหยียบขึ้นรถมันไม่เวิร์คเลยครับ เพราะว่ารถมันก็ไม่ได้สูงขนาดนั้น ทุกวันนี้ขึ้นรถทีต้องก้าวยาวๆเหมือนเล่นกายกรรมเลยทีเดียว

ออฟไลน์ Stp

ยืนยันตามนี้ครับ ฮ่าๆๆๆ

ผมนี่แทบจะกราบ Benz Thailand งามๆ 1 ทีเลยครับที่เอาออก ที่บ้านมี GLC อยู่ ขึ้นลงทีนี่ขากางเกง ไม่ก็ขาตัวเองนี่แหละ เลอะทุกครั้งเลย

ถ้าบอกว่าจะเอาไว้เหยียบขึ้นรถมันไม่เวิร์คเลยครับ เพราะว่ารถมันก็ไม่ได้สูงขนาดนั้น ทุกวันนี้ขึ้นรถทีต้องก้าวยาวๆเหมือนเล่นกายกรรมเลยทีเดียว
:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ขอบคุณครับ