ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำ ร้านซ่อมแอร์รถยนต์ (โซนลาดพร้าว) หน่อยครับ  (อ่าน 6170 ครั้ง)

ออฟไลน์ ChotLife

• Sr. Member
ช่วยแนะนำ ร้านซ่อมแอร์รถยนต์ (โซนลาดพร้าว) หน่อยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ mew123765

• Full Member
เคยทำที่ Star Air Sound ปากซอยลาดพร้าว 71 มา 2 คัน ดีมากๆ ส่วนใหญ่จะวันเดียวเสร็จ
รถที่เคยทำคือ MX5 กับ 86

ออฟไลน์ BeeZilla

• Jr. Member
  • **
เห็นซอยลาดพร้าว 101/1 มีสารพัดอู่ ซ่อมได้ทั้งคันเลย แต่ปกติเข้าหัวหมากแอร์ หลังเดอะมอลล์ รามฯ ตอนนี้ปิดทุบทิ้งไม่รู้ร้านแอร์ยังเข้าได้มั้ย

ออฟไลน์ 7777777

• Sr. Member
เคยทำที่ Star Air Sound ปากซอยลาดพร้าว 71 มา 2 คัน ดีมากๆ ส่วนใหญ่จะวันเดียวเสร็จ
รถที่เคยทำคือ MX5 กับ 86

เชียร์เจ้านี้ด้วยครับ ราคาสูงกว่าที่อื่นนิดนึง แต่งานดีและจบครับ

ตอนนั้นเอาPJSไปเปลี่ยนทั้งยวงเลยครับ

ออฟไลน์ snif

• Full Member
star air เคยซ่อมพรีอุสไปครับ เปลี่ยนหมดเลยเหมือนกัน ราคาสูงกว่าร้านอื่น แต่งานดี มีอัพเดทความคืบหน้างานให้ดูตลอด แล้วก็ วันเดียวเสร็จครับ