ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้พักแขนกลางเบาะหน้า mazda2 ขอนแก่นมีร้านไหนครับ??  (อ่าน 2817 ครั้ง)

ออฟไลน์ pjs6306

• Hero Member
ในขอนแก่นแนะนำด้วยครับ

ออฟไลน์ mirthhahaha

• Sr. Member
ขอนแก่นน่าจะหายากนะครับ ผมว่าสั่งจากกทม.น่าจะโอเคกว่า

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
เบิก 0 ก็ได้นิครับ น่าจะไม่เกิน 4พันมัง ผมว่ามันแข็งแรงดีนะ ตรงรุ่น แบบที่เอามาสวมแล้วยึดน็อต(แปลงใส่) มันโยกคลอน หงุดหงิดอีก
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ pjs6306

เบิก 0 ก็ได้นิครับ น่าจะไม่เกิน 4พันมัง ผมว่ามันแข็งแรงดีนะ ตรงรุ่น แบบที่เอามาสวมแล้วยึดน็อต(แปลงใส่) มันโยกคลอน หงุดหงิดอีก
  เบิกได้ชัวร์ใช่ปะครับ เพราะสเป๊ค มันไม่มี?? มีท่านใดเคยสั่งบ้างครับ มีรูปโชว์ไหมครับ ของศุนย์

ออฟไลน์ Mighty-X

สั่งจากเน็ต แล้วไปให้ร้านประดับยนต์แถวบ้านใส่ให้ก็ได้ครับ