ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจ CHEV CAMARO  (อ่าน 5309 ครั้ง)

ออฟไลน์ kapongman

• Newbie
  • *
สนใจ CHEV CAMARO
« เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 15:19:26 »
อยากทราบว่านอกจากการสั่งซื้อหรือหาตาม grey แล้ว  รถคันนี้จะมีโอกาสนำเข้ามาโดย GM ประเทศไทย รึเปล่าครับ  มีท่านใดพอจะทราบราคาคร่าวๆ บ้างมั้ย   

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: สนใจ CHEV CAMARO
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 15:25:46 »
อันที่จริง รถแบบนี้ ทาง GM Thailand เขาเคยสั่งเข้ามาแล้วคันนึง และเห็นว่ามเจ้าของไปแล้ว
ลองติดต่อดูทาง GM Overseas Thailand ดูครับ ผ่านทางเว็บของ GM Thailad นั่นละครับ

ออฟไลน์ kapongman

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 15:29:21 »
ขอบคุณครับผม  ตอบรวดเร็วทันใจดีจังครับ

ออฟไลน์ !+! Bomb !+!

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 16:31:07 »
ผมเคยเห็นสีเหลืองวิ่งอยู่คันนึง สวยมาก

แต่คันนั้นเป็นพวงมาลัยซ้ายนะครับ

ออฟไลน์ raulowen

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 21:46:35 »
บัมเบิ้ลบี เยือน เมืองไทย :o

ออฟไลน์ best

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 23:53:07 »
รู้สึกจะผลิตแต่พวงมาลัยซ้ายเท่านั้นนะครับ ถ้าไหวก็ลุยเลย
There is nothing either good or bad but thinking makes it so

ออฟไลน์ Fly to dream

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 01:44:25 »
ผมเบื่อ  บริษัท รถยนต์ทาง US เค้ามากๆเลย  ทั้งๆที่ประเทศขับขวาก็มีกำลังซื้อแต่ไม่ยอมผลิตมาบ้าง

แบบนี้ในยุโรปถึงขายดีเทน้ำเทท่า ทั้ง เฟอร์ ทั้ง แรมโบ้

มัสแตง  คาเมโร่ และพวกคาดิแลค ถ้าผลิตพวงมาลัยขวานะ เชื่อมั้ยว่า ยอดขายเยอะกว่าที่เป็น เพราะ รถจาก US รถชั้นดีแต่

เป็นพวงมาลัยซ้ายอย่างเดียวซะงั้น  ราคาเข้าไทย ถูกมากด้วย ขนาดรวมภาษี มัสแตงราตา ไม่ถึง5ล้านด้วยซ้ำ

มีพวงมาลัยขวาเชื่อได้เลย มัสแตง ฟอร์ดจีที คอเว็ต คาเมโร่ คาดิแล็ค รุ่งกว่านี้
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ car mood

• Full Member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 02:25:08 »
เป็นหนึ่งในไม่กี่คันในรถอเมริกันที่ผมชอบครับ

...ไม่ได้ช่วยไรจขกทเล้ยยย ;D

ออฟไลน์ CaVoK

• Full Member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 03:16:22 »
เป็นหนึ่งในคำถามที่ผมอยากรู้มากที่สุดเลยล่ะครับ
ดีจังที่มีคนคิดเหมือนกัน เรื่องราคานี่มันไม่น่าแพงมากนะครับ
เพราะเห็นที่เมการาคาล้านนึงเอง

อยากให้มีเข้ามาที่บ้านเราแบบเป็นทางการจัง

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 00:43:57 »
ที่อเมริกา ราคาเจ้านี่ถูกกว่าพริอุสอีกครับ