ผู้เขียน หัวข้อ: จะออกรถเดือนธันวาคม ดู BMW 3 อยู่ มีอะไรแนะนำไหมครับ  (อ่าน 4711 ครั้ง)

ออฟไลน์ kiattichai

• Newbie
  • *
ผมกำลังจะดูรถคันใหม่ คิดว่าจะออกประมาณเดือนะันวาคมนี้ ตอนนี้ดู BMW 320 หรือไม่ก็เป็น รุ่นไฮบริด เพื่อนๆ มีอะไรแนะนำไหมครับ
ขอบคุณมากครับ
เกียรติชัย

ออฟไลน์ Nikle_pk

• Hero Member
แนะนำให้รอโฉมใหม่ครับ อีกไม่นานแล้ว
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ koboab

• Jr. Member
  • **
เอาแบบเสียบปลั๊กสิครับ เดี๋ยวเทรนนี้กำลังมา  ;)

ออฟไลน์ raygun

.
.
รอรุ่นใหม่ดีกว่าครับ ไม่งั้นซื้อมาแป๊บเดียวตกรุ่นละ

ออฟไลน์ poom7

• **
ผมเพิ่งไปจอง 320d Iconic มาครับ รับรถวันอาทิตย์นี้

ส่วนตัวไม่อยากได้ Plug-in Hybrid ครับ เลยตัดสินใจเอาตัวนี้
2013 : Honda City SV
2017 : BMW 320d F30

ออฟไลน์ punyavee

• Newbie
  • *
พอคาดเดาได้ไหมครับว่ารุ่นใหม่จะมีเครื่องที่ไม่ใช่ hybrid ไหมครับ

ออฟไลน์ poom7

• **
ถึงตอนนั้นตัวใหม่เปิดตัว กว่าจะเข้าไทยน่าจะปี 2019
ตอนนั้นคงเป็นไปทางไฟฟ้ากันหมดแล้วแหละครับ

คหสต. นะครับ
2013 : Honda City SV
2017 : BMW 320d F30

ออฟไลน์ :P

• Full Member
ผมก็พึ่งไปจอง 330e m sport (ckd) มาครับ
ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องตกรุ่นก็เลือกรุ่นตามที่ตัวเองต้องการเลยครับ
- 320d iconic เครื่องยนต์ดีเซลอัตราเร่งดีเน้นประหยัดน้ำมันแต่ออพชั่นถูกตัดไปมากพอสมควร
ส่วนลดรุ่นนี้ก็เยอะอยู่ครับ
- 330e luxury,m sport เครื่องยนต์เบนซิน plug-in hybrid อัตราเร่งดีกว่า320d
ออพชั่นครบกว่า ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องระบบhybridก็แนะนำรุ่นนี้เลยครับ ;)
FORD EVEREST 2.5 LTD NAVI
TOYOTA HILUX VIGO CHAMP PRERUNNER 3.0G
TOYOTA ALL NEW YARIS 1.2G
BMW F30 LCI 330e M SPORT

ออฟไลน์ SM.

เดาว่ารถคงเปลี่ยนไม่มาก ทั้งภายนอก ภายใน ตามแบบฉบับของยี่ห้อนี้

ถ้าต้องใช้รถ ซื้อได้เลยครับ ส่วนลดคงได้มากอยู่

• Newbie
  • *
เรียนคุณ ohmp
ผมสนใจตัวนี้อยู่เหมือนกันครับ 330e m sport (ckd) พอบอกราคาพร้อมส่วนลดและของแถมที่ได้ได้ไหมครับ หรือหลังไมค์ก็ได้ครับ
เกียรติชัย

ออฟไลน์ :P

• Full Member
เรียนคุณ ohmp
ผมสนใจตัวนี้อยู่เหมือนกันครับ 330e m sport (ckd) พอบอกราคาพร้อมส่วนลดและของแถมที่ได้ได้ไหมครับ หรือหลังไมค์ก็ได้ครับ
เกียรติชัย
pm รายระเอียดไปให้แล้วครับ ;)
FORD EVEREST 2.5 LTD NAVI
TOYOTA HILUX VIGO CHAMP PRERUNNER 3.0G
TOYOTA ALL NEW YARIS 1.2G
BMW F30 LCI 330e M SPORT

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากครับ สำหรับทุกคำตอบ เดี๋ยวจะลองหาข้อมูลจากศูนย์ดูอีกครั้ง ถ้าออกแล้วจะมาบอกอีกทีนะครับ
เกียรติชัย