ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ข่าวว่า NISSAN กับ MASDA ซื้อเทคโน hybrid ของโตโยต้ามาใช้จริงหรือเปล่า ??  (อ่าน 4056 ครั้ง)

ออฟไลน์ friday

• Newbie
  • *
คือได้ข่าวมาว่าว่า NISSAN กับ MASDA ซื้อเทคโน hybrid ของโตโยต้ามาใช้จริงหรือเปล่า  แล้วจะมีรถออกมาไหม

ออฟไลน์ koruru

• Sr. Member
มาสด้า อะจิง แต่ นิสสัน ไม่ทราบ คับ

ออฟไลน์ nonpatan

• non-motocycle

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• Hero Member
  • AWDiesel
มาสด้า อะจิง แต่ นิสสัน ไม่ทราบ คับ

ของนิสสันนี่ก็ ALTIMA Hybrid ไงครับ

แต่FUGA Hybridนี่ถ้าจำไม่ผิด นิสสันพัฒนาด้วยตัวเองทั้งหมดครับ

ออฟไลน์ Wisidsak

• Hero Member
  • My life is HONDA
    • ICONacc
Nissan เคยใช้ และกำลังจะไม่ใช้ครับ

Mazda ใช้ครับ
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

ออฟไลน์ P_Wut

• My Sporty Innova
Nissan เคยใช้ และกำลังจะไม่ใช้ครับ

Mazda ใช้ครับ

ที่ Nissan เคยใช้ แต่จะเลิกใช้  ถ้าจำไม่ผิด น่าจะเป็นเพราะ Nissan จะมุ่งมั่น/เอาจริงเอาจังกับรถไฟฟ้าล้วนมากกว่า

ออฟไลน์ fongleon356

• Newbie
  • *
ได้ข่าวเหมือนกันครับ ว่า NISSAN กับ MASDA ซื้อเทคโน hybrid ของโตโยต้ามา :o