ผู้เขียน หัวข้อ: Honda Civic Hatchback (FK) จะมีสีแดงเหมือน Civic FC ไหมครับ  (อ่าน 3783 ครั้ง)

ออฟไลน์ spoon580

• Newbie
  • *
Honda Civic Hatchback (FK) จะมีสีแดงเหมือน Civic FC ไหมครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2017, 13:27:22 »
Honda Civic Hatchback (FK) จะมีสีแดงเหมือน Civic FC ไหมครับ  พอดีจะถอย Civic FK และชอบสีแดง  ถ้าจะมีสีแดงออกมา ก้ออยากจะรอครับ ใครพอทราบข้อมูล ว่าจะมีหรือไม่ และถ้ามีจะออกมาประมาณเมื่อไหร่ รบกวนแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ   :-* :-* :-*

ออฟไลน์ kriz

• Sr. Member
Re: Honda Civic Hatchback (FK) จะมีสีแดงเหมือน Civic FC ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2017, 16:35:53 »
ผมเคยเห็นบนรถเทรลเลอร์ที่กำลังขนรถไปแหลมฉบัง เป็น civic FK ทั้งหมดและมีสีแดงแบบที่กำลังจะเปิดตัวด้วย

เพราะฉะนั้นโรงงานฮอนด้าในเมืองไทยผลิต FK สีนี้แน่นอนครับ ส่วนจะเปิดขายหรือไม่ก็อีกเรื่อง แต่ผมว่าไม่น่าพลาดนะ

ออฟไลน์ northu

• Full Member
Re: Honda Civic Hatchback (FK) จะมีสีแดงเหมือน Civic FC ไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2017, 16:50:48 »
ได้ยินว่ามา ปีหน้า Q1-2 ครับ

ออฟไลน์ spoon580

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2017, 09:30:03 »
ขอบคุณสำหรับข้อมูลมากๆครับ  ::) ::) ::)