ผู้เขียน หัวข้อ: เอาราคา รถยนตร์ ที่ Australia มาแชร์กับเพื่อนๆ ครับ... edit !!  (อ่าน 12518 ครั้ง)

ออฟไลน์ best

• Sr. Member
Re: เอาราคา รถยนตร์ ที่ Australia มาแชร์กับเพื่อนๆ ครับ ...
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 00:08:41 »
เอาไฟล์ไปฝากเวปอื่นแล้วเอาลิ้งค์มาแปะ ก็ได้มั้งครับ ^^

OKay,krub . เรียบร้อยแล้ว ตาลาย...เลย!!

หวังว่าคงมีประโยชน์ในการเลือกซื้อรถและราคาที่บวกเพิ่มเข้าไป  ไม่มากก็น้อยครับ...

ขอบคุณครับ :D
There is nothing either good or bad but thinking makes it so

ออฟไลน์ banch

• Hero Member
Re: เอาราคา รถยนตร์ ที่ Australia มาแชร์กับเพื่อนๆ ครับ... edit !!
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 08:54:21 »
น่าอิจฉาชาวออสซี่เนาะ

มีตัวเลือกเยอะมาก

ออฟไลน์ koako

• Newbie
  • *
Re: เอาราคา รถยนตร์ ที่ Australia มาแชร์กับเพื่อนๆ ครับ ...
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 01:04:38 »
เอาไฟล์ไปฝากเวปอื่นแล้วเอาลิ้งค์มาแปะ ก็ได้มั้งครับ ^^

OKay,krub . เรียบร้อยแล้ว ตาลาย...เลย!!

หวังว่าคงมีประโยชน์ในการเลือกซื้อรถและราคาที่บวกเพิ่มเข้าไป  ไม่มากก็น้อยครับ...

ด้วยความยินดีครับ

อยากให้ลอง สังเกตุนิดนึง Mazda 3 Neo sedan 2.0 liter,ราคาเริ่มต้น แค่ 6 แสน

ขอบคุณครับ :D