ผู้เขียน หัวข้อ: // เจาะสเป็ค - Option - ราคา The NEW MG ZS ทั้ง 3 รุ่นย่อยแบบละเอียด พร้อมภาพ //  (อ่าน 17623 ครั้ง)

ออฟไลน์ imvile

• Sr. Member
ผมว่าที่มันจะเละ คือการสต๊อกอะไหล่ โดนเฉพาะอะไหล่สิ้นเปลืองของ mg

รถ 5 รุ่น
เครื่อง 7 รุ่น เกียร์ 6 แบบ จำนวนรถบนถนนก็ไม่ได้เยอะมาก

ปล. 4at ผมไม่ชอบแค่ชอบคิ้กดาว์น คิกน้อยๆมันหาเกียร์ลงไม่เจอ คิกมากไปก็ตวัดสูงไป แต่ 5at แบบ fb fc ผมโอเครนะ
J32 since 2011
F30 since 2014
W205 since 2019
ACV70 since 2021

ออฟไลน์ jaktipkk

• Newbie
  • *
ผมขอเสนอ หาก MG จะตีตลาดแบรนด์อื่นๆ
ให้กระจาย และMG มาเป็นผู้นำ และยอดขายถล่มทลาย
MG ZS ให้เสนอดอกเบี้ยต่ำ หรือ 0% 4ปี
ในช่วงพิเศษ ช่วงนี้...
MG ZS สวยที่สุดในบรรดา กลุ่มรถในรุ่นเดี่ยวกันอยู่แล้ว
ยอดขายเยอะ..จะทำให้ MG เป็นที่รู้จักและผู้ใช้เชื่อมั่นมากขึ้น
MG ขายได้เยอะ ดีกว่า บนถนน มองไม่เห็น MG

ออฟไลน์ O_o"

• Hero Member
*ระบบปรับอากาศ พร้อมหน้าจอแบบดิจิตอล

ไอ้หน้าจอดิจิตอลที่ว่านี่มันอยู่ตรงไหนครับ ทำไมผมหาไม่เจอ รึว่ามันแสดงผลตรงจอกลางนั้นเลย

หน้าตาคงประมาณนี้ครับ ภาพจะแสดงผลในหน้าจอครับ

ออฟไลน์ siamesecat

• Jr. Member
  • **
อะไรทำให้ราคามันต่าง cx3 hrv ขนาดนั้นครับ นี่มันราคา b seg ชัดๆ มองผ่านนึกว่า cx5 ใหม่ 5555

เครื่องยนต์+เกียร์รวมกันน่าจะแค่ 150000 ครับ ตัวถังต้นทุนก็ถูกกว่า ระบบไฟฟ้าก็ถูกกว่ามาก

ชอบตรงลดต่้นทุนการผลิตจนเข็นราคานี้ขาย  ถ้าไม่แย่ขนาด  เชฟโรเลต ระยะยาว คงไปได้สวย  ส่วนตัวยังไม่กล้าใช้รถจีน

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
เอาราคาแรงๆ เข้าสู้กับคู่แข่ง นี่แหละกลยุทธ์ MG