ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น The Coup Channel : เปิดตัว/เจาะลึก NEW Volvo XC60 //  (อ่าน 4199 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Coup Channel

• Hero Member
เปิดตัวออกมาแล้วสำหรับ Volvo XC60 ซึ่ง The Coup Channel ก็ได้ไปเก็บภาพบรรยากาศงานเปิดตัว และตัวรถคันจริงมาให้ดูแล้วเรียบร้อยครับ

http://www.headlightmag.com/the-coup-channel-new-volvo-xc60/

เชิญแสดงความเห็นได้ตามอัธยาศัยครับ

ออฟไลน์ mentos

• Jr. Member
  • **
รถสวย มีoption อะไรที่ inscription มีมากกว่า r design ไหม

ออฟไลน์ Smart

• Sr. Member
ขอบคุณสำหรับ review ดีๆ ครับ
อยากได้เครื่อง D5 มากกว่า...D4 เรี่ยวแรงยังคาใจ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เห็นด้วยเรื่องความหนาของก้านพวงมาลัย
ขอบคุณครับ...

ออฟไลน์ SM.

เดี๋ยวนี้ rate ฉ แล้วหรอครับ  ::) ::) ::) ::) ::) ::)

รายการรถ แต่ติด ฉ  ;D ;D ;D ;D ;D ;D

แซวเล่นนะครับ ยังไงผมก็เป็นแฟนรายการนี้  ;) ;) ;) ;)