ผู้เขียน หัวข้อ: แบบสอบถามเกี่ยวกับการซื้อขายรถยนต์มือสอง  (อ่าน 3788 ครั้ง)

ออฟไลน์ MalangPor

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ

ตอนนี้ผมกำลังทำงานวิจัยตลาดเกี่ยวกับพฤติกรรมการซื้อขายรถยนต์มือสองครับ

จะรบกวนพี่ๆเพื่อนๆ ช่วยทำแบบสอบถามข้างล่างนี้
ใช้เวลาประมาณ 2-3นาที

https://goo.gl/forms/b0DdgsgKTkPVTaGu1

ขอบคุณทุกพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านล่วงหน้า ที่สละเวลาช่วยทำนะคร้าบ ;D ;D ;D
แก้ไขข้อความ

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
Re: แบบสอบถามเกี่ยวกับการซื้อขายรถยนต์มือสอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2017, 21:44:49 »
เรียบร้อยครับ

ออฟไลน์ MalangPor

• Newbie
  • *
Re: แบบสอบถามเกี่ยวกับการซื้อขายรถยนต์มือสอง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2017, 23:32:29 »
ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ ntricky

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2017, 00:01:05 »
ขออนุญาตแนะนำนะครับ ถ้าเป็นผมนะ ผมจะโพสถามเป็นข้อๆ แล้วให้ท่านสมาชิกท่านอื่นโพสตอบ
คิดว่าน่าจะมีคนให้ความร่วมมือมากกว่านี้ แล้วค่อยไปหาวิธีกรอกเอง ถ้าให้เขาไปนั่งคลิกนั่งตอบมันดูยุ่งยากไปหน่อย

:-X :-X

ออฟไลน์ apinui

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2017, 09:49:09 »
ใบแบบสอบถาม ที่ถามว่า ทำไมไม่ซื้อ มือ 2 ซึ่งมีช๊อยนึงว่า มันไม่คุ้มค่า เมื่อเทียบกับรถใหม่

จะขยายความให้เผื่อเป็นประโยชน์ครับ เพราะรถมือ 2 ที่ปีเยอะๆ ถึงสภาพจะสวย แต่เวลาซื้อ ดอกเบี้ยแพงมาก เมื่อนำดอกเบี้ยมาคำนวนแล้ว สามารถซื้อรถป้ายแดงได้สบาย ...

อย่างเช่น civic FD มือ 2 ตั้งขาย 4.5 แสน  ดอกเบี้ยเริ่มต้น 4-5บาท พอมาคำนวนแล้ว อาจสามารถซื้อ  City ตัว V+ ราคา6แสนกลางๆ ป้ายแดงได้สบายๆ .....

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2017, 22:46:16 »

ออฟไลน์ vampire208

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 11:59:25 »