ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบส่วนลด GLC 250 offroad และจะมี full review ให้อ่านไหมคับ  (อ่าน 4965 ครั้ง)

ออฟไลน์ ho-mannie

• Sr. Member
ตอนแรกดู x3 ใหม่ไว้แต่เนื่องจากราคาตัว cbu ค่อนข้างสูง  เลยเบนเข็มมา GLC 250 offroad  เลยอยากทราบว่าจะมี full review เร็วๆนี้ไหมคับ และส่วนลดที่ไหนเยอะๆบ้าง รบกวนหลังไมล์มาได้เลยนะคับ

ออฟไลน์ Dubee

• Hero Member
ดูในยูทูปครับ เยอะเลย แม็กทีวีเอย อ.พัฒนเดชเอย ฯลฯ รีวิวเพียบละครับ (โดยเฉพาะอ.พัฒนเดช พูดคุยมีเหตุมีผลดีครับ)

ลองไปดูครับ ส่วนศูนย์ไหนโปรฯอะไร ผมว่าใกล้บ้านที่ไหนจัดศูนย์นั้นดีกว่าครับ สบายใจสุด

อ่อ อย่าลืมไปขอลองขับนะครับ ลองขับแล้วคำตอบจะมาเองว่าเหมาะสมกับเราไหม ซื้อรถควรลองขับครับ อย่าซื้อที่โปรฯ ส่วนลด หรือของแถม

ออฟไลน์ Mos37257

• Sr. Member
ดูในยูทูปครับ เยอะเลย แม็กทีวีเอย อ.พัฒนเดชเอย ฯลฯ รีวิวเพียบละครับ (โดยเฉพาะอ.พัฒนเดช พูดคุยมีเหตุมีผลดีครับ)

ลองไปดูครับ ส่วนศูนย์ไหนโปรฯอะไร ผมว่าใกล้บ้านที่ไหนจัดศูนย์นั้นดีกว่าครับ สบายใจสุด

อ่อ อย่าลืมไปขอลองขับนะครับ ลองขับแล้วคำตอบจะมาเองว่าเหมาะสมกับเราไหม ซื้อรถควรลองขับครับ อย่าซื้อที่โปรฯ ส่วนลด หรือของแถม

ส่วนลดถ้าตัว off road ผมเคยถามศูนย์ ตรงลาดพร้าว 93 เขาให้ 110000 + ของเเถมทั่วไป ฟิลม ประกัน กรอบทะเบียน ไรพวกนี้ เเล้วผมก็ไปถามตรงพัฒนาการ ได้พอๆกันครับ

ออฟไลน์ Dubee

• Hero Member

ส่วนลดถ้าตัว off road ผมเคยถามศูนย์ ตรงลาดพร้าว 93 เขาให้ 110000 + ของเเถมทั่วไป ฟิลม ประกัน กรอบทะเบียน ไรพวกนี้ เเล้วผมก็ไปถามตรงพัฒนาการ ได้พอๆกันครับ

ผมเลยบอกไงครับ เรื่องส่วนลด ของแถม โปรฯ นั้นผมไม่ทราบครับ ถ้าแถมและลดพอๆกัน ศูนยืไหนใกล้บ้านจัดที่นั้นครับ
และอย่างที่ผมบอก ขอลองขับก่อนจะเซ็นต์ใบจอง อย่างซื้อเพราะโปรฯ ส่วนลดของแถมครับ

ออฟไลน์ madnug

• Full Member
ควรเลือกที่การบริการด้วยครับ ผมเคยเจอส่วนลดเยอะ แต่ทิ้งลูกค้ามีเยอะนะครับ
สุดท้ายเราอย่างไรก็ตาม ผมว่า ถ้าได้ลองขับจะดีมากครับ