ผู้เขียน หัวข้อ: X3 ตัวใหม่ประกอบในประเทศ จะออกประมาณเมื่อไหร่ครับ  (อ่าน 5982 ครั้ง)

ออฟไลน์ Boat ครับ

• Newbie
  • *
ไม่ทราบ ท่านใดพอมีข้อมูล x3 ตัวประกอบในประเทศบ้างไหมครับ
- ออกเมื่อไหร่
- เครื่องยนต์เป็นดีเซล หรือ ไฟฟ้า

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ho-mannie

• Sr. Member
รอฟังด้วยคนคับ

ออฟไลน์ Hadoken Shoryuken

• Hero Member
เชื่อว่าสิ่งที่หลายคนรอคอยกับตัว CKD นั้นก็คือ "Rear View Camera" นั้นเอง  ::)
เปิดตัวน่าจะ Motor Show  มีนาคมมั้งครับ

ออฟไลน์ Stp

แหม ท่านก็ เดี๋ยวโดนแฟนๆ เขาว่าเอานะ  ;D

เชื่อว่าสิ่งที่หลายคนรอคอยกับตัว CKD นั้นก็คือ "Rear View Camera" นั้นเอง  ::)
เปิดตัวน่าจะ Motor Show  มีนาคมมั้งครับ
:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D

ออฟไลน์ ho-mannie

• Sr. Member
555 คันละใกล้4ล้านไม่มีกล้องถอย 555 จากใจคนใช้ bmw x3 กับ series1 นะคับ ไม่มีเหมือนกันขำเวลาเพื่อนแซว

ออฟไลน์ Hadoken Shoryuken

ค่ายนี้ผมเห็นคั้งแต่ X5 CBU กับ CKD แล้วครับ ตอนนั้นประกอบนอกได้กล้อง 360 ประกอบในเหลือกล้องหลังตัวเดียว เหอะๆ

ออฟไลน์ tsubasa

ขอ adaptive cruise control ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ ChiLun

• F10 525d M sport
เอาจริงๆคนที่ซื้อตอนไม่มีกล้องหลังให้นี่มีแนวคิดยังไงครับ

ตอนผมดูf10ปีแรกที่ออกมาก็ไม่มี เลยขอผ่าน

ส่วนตัวราคานี้ไม่ให้กล้องต้องติดเพิ่มเองหรือต่อให้แถมผมก็ไม่เอา เพราะไม่อยากให้รื้อรถใหม่

ออฟไลน์ scotch_fillet

จะบอกว่า 520d ประกอบใน ก็ยังไม่มีกล้องหลังมาให้น่ะคร้าบบบบ

ออฟไลน์ SM.

ไม่มีกล้องหลัง แต่ก็ให้เซลแถมให้ได้ โดยหักจากส่วนลดไป เหมือนเป็นเทคนิคการขายยังไงไม่รุ