ผู้เขียน หัวข้อ: Toyota Camry 2.0G 2015-2016 ราคาประมาณ 9xx,xxx บาท ยังถือว่าแพงไปมั๊ยครับ  (อ่าน 6658 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fun_Hadyai

• Full Member
เพื่อนๆ คิดว่า ณ เวลานี้ ราคาขนาดนี้ยังแพงไปมั๊ยครับ ถ้ารอจนกว่า ประกาศเปิดตัวใหม่ model change 2018 ราคามันจะลงไปได้อีกมั๊ยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Alcatraz

• Hero Member
ผมว่าไม่แพงนะถ้าหมายถึงมือ 1 คุณลองไปถามแอคคอร์ดดูสิได้มาเท่าไหร่ ถ้ายัง 7 หลักอยู่รีบจัดแคมรี่ได้เลย

อยากรู้เลยแคมรี่ราคาขนาดนี้ เทียน่าจะเหลือเท่าไหร่ ไม่ต้องกลัวตกรุ่นเร็วๆนี้ด้วย เผลอๆไม่ตกรุ่นอีกต่อไป

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
MY16ไม่แพงเลย 2ปีหายไปร่วมสี่แสน

ออฟไลน์ HappyCar

ราคา Camry 2.0G 2015-2016 มือสอง อยู่ที่ประมาณนี้แหล่ะครับ

ส่วนตัวผมว่าคุ้มมากถ้าหากว่าซื้อด้วยเงินสด

แต่ถ้ายังไม่รีบก็ลองรอตัว Model Change 2018 เปิดตัวก่อนก็ได้ครับ

เพราะราคาน่าจะตกลงไปพอตัวเลยทีเดียว

ออฟไลน์ หมีขับสี่

• Sr. Member
ถ้ามือสอง แพงครับ ยกเว้นรู้ประวัติและสภาพดีจริงๆ ที่สำคัญซื้อสด
ผมว่ารอตัวใหม่เปิดตัวก่อนดีกว่าครับ รุ่นเก่าๆราคาจะลงไปอีกเยอะเลย

ออฟไลน์ berm

• Sr. Member
แพงครับ ตอนนี้ราคามันโดด ปี 14 7 แสนกว่า พอปี 15 ข้ามไป 9 กว่าเลย

ตัวไฮบริดก็ยังล้านกว่าอยู่ ต้องรออีกหน่อยครับ น่าจะลงมาแปดกว่า

ออฟไลน์ SM.

ราคา Camry 2.0G 2015-2016 มือสอง อยู่ที่ประมาณนี้แหล่ะครับ

ส่วนตัวผมว่าคุ้มมากถ้าหากว่าซื้อด้วยเงินสด

แต่ถ้ายังไม่รีบก็ลองรอตัว Model Change 2018 เปิดตัวก่อนก็ได้ครับ

เพราะราคาน่าจะตกลงไปพอตัวเลยทีเดียว

ออฟไลน์ yumenowinds

แพงครับ ตอนนี้ราคามันโดด ปี 14 7 แสนกว่า พอปี 15 ข้ามไป 9 กว่าเลย

ตัวไฮบริดก็ยังล้านกว่าอยู่ ต้องรออีกหน่อยครับ น่าจะลงมาแปดกว่า

ปี MY2015 รู้สึกจะ Minor เครื่องฉีดตรงนะครับ จาก 14X แรงม้าเป็น 16X แรงม้า

อัพหลายอย่าง ภายนอกและภายใน ล้ำกว่าพอสมควร ราคาโดดก็ไม่แปลก เพราะมันคือ Gen ปัจจุบัน

ออฟไลน์ Fun_Hadyai

ขอบคุณทุกท่านมากครับ สงสัยคงต้องรอดูตัว model change ออกก่อนแล้วล่ะครับ อยากเห็นเลขแปดนำหน้า

ออฟไลน์ koko86

วันก่อนเข้าไปคุยกับเซล
บอก แคมรีใหม่ มาเดือน9ปีนี้น่ะครับ
ที่เซลยอกแบบนึ้เพราะ
ไม่แน่ใจว่าอยากปิดยอดขายตัวเดิมรึเปล่า

เผื่อเป็นข้อมูลช่วยตัดสินใจครับ

ออฟไลน์ NoName__???

รถที่บ้าน 2.0 ปีแรก 7แสนเองค่ะ

ออฟไลน์ BeeZilla

• Jr. Member
  • **

ปี MY2015 รู้สึกจะ Minor เครื่องฉีดตรงนะครับ จาก 14X แรงม้าเป็น 16X แรงม้า

อัพหลายอย่าง ภายนอกและภายใน ล้ำกว่าพอสมควร ราคาโดดก็ไม่แปลก เพราะมันคือ Gen ปัจจุบัน

ตามนี้เลยครับ เครื่องใหม่ เกียร์ใหม่ จะไล่ราคาตามปีอิงจากเครื่องเก่า 4 เกียร์ คงไม่ได้

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
ไม่แพงไปครับ