ผู้เขียน หัวข้อ: // ภาพ Honda HR-V Minorchange (VEZEL) เตรียมเปิดตัวในญี่ปุ่น 15 ก.พ.นี้ //  (อ่าน 10269 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
ภาพ Official : Honda HR-V Minorchange (VEZEL ในญี่ปุ่น)
เตรียมเปิดตัว 15 กุมภาพันธ์นี้ ส่วนในไทยตามมา มีนาคม รอลุ้นว่า
รุ่น RS และ Honda SENSING จะมาหรือไม่ !?

ชมภาพทั้งหมด และ ข้อมูลได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/honda-hr-v-minorchange-vezel-official-teaser/

ออฟไลน์ Activehybrid

ล้อสวยครับ ขอให้ชนะCHR

ออฟไลน์ luxifer

• Sr. Member
    • mcshop (Mc Jeans official online store)
ไฟท้ายจะเหมือนเดิมหรือมีเซอร์ไพรซ์ครับ ไม่เห็นมีรูปด้านท้ายหลุดมาบ้างเลย
Everyday Lifestyle

Turbocharger

• บุคคลทั่วไป
มองด้านหน้าเหมือน turbo rs ยกสูง  ::)

ออฟไลน์ delete

honda sensing + hybrid มาเลย เกทับพี่โต
ซันรูฟไม่ต้องก็ได้ 555

ถือโอกาสย้ายฐานการผลิตไฮบริดมาไทยไปในตัว ได้หน้าด้วยว่านำเทรนด์
ไทยให้สิทธิประโยชน์เรื่องภาษีรถไฮบริดอยู่แล้ว
วินวินนะ อิอิ

ถ้าไฮบริดมาจริง พี่โตคงจะขาย CHR แบบเหนียวคอแน่ๆ 55

ออฟไลน์ รักเธอเสมอ

สีแดงมาแว้วววว

ออฟไลน์ rojsak2021

ผมว่า honda sensing ยังไม่น่าใส่มา คงประเดิมใส่มาใน accord ใหม่ก่อน

ออฟไลน์ bubball

สีแดงตามสมัยนิยมจะมาไหมนะ
อีกเรื่องที่อยากลองคือ ไหนๆก็เอา 1.8 จาก Civic มาใส่อยู่แล้ว อยากลอง 1.5 Turbo ใน Hr-v จัง 5555555555

ออฟไลน์ NoBiReacto

ไหนๆ Chr ก็มีไฮบริดล่ะ hondaน่าจะเอา hrv hybrid เข้ามาไม่ก็หาจุดเด่นเช่นทำตัว RSเหมือน civicไปเลยเอา1.5Tมาลงคงแรงน่าดู

ออฟไลน์ O_o"

ภายนอกเฉยๆครับ รอชมภายในครับ ว่าจะออกมาแบบไหน

ออฟไลน์ mongolias

เปิดตัวตัดหน้า CHR นิดหน่อย น่าจะกวาดยอดขายทิ้งทวน
ภายนอกด้านหน้าผมกลับชอบตัวปัจจุบันมากกว่าแฮะ
ลุ้นว่าจะมีสีแดงมั๊ยครับ

ออฟไลน์ MoO Cnoe

ผมว่า honda sensing ยังไม่น่าใส่มา คงประเดิมใส่มาใน accord ใหม่ก่อน

HR-V Minorchange จะใส่มาหรือไม่ใส่ อันนี้ยังไม่แน่ใจครับ
แต่...Accord รุ่นปัจจุบัน ก็มี Honda SENSING อยู่แล้วครับ ใน Hybrid TECH

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
 :-* :-* :-*

ออฟไลน์ ps000000

CHR ทางก็คงไม่สะดวกเท่าไหร่ ยังมี HRV Minor + ZS

ออฟไลน์ Pegasus7700

Chr กินยาววววว
...ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป...

MERCEDES BENZ W212 '12
FORD FOCUS 2.0 Gdi '13
HONDA Civic RS '20
VOLVO XC60 Hybrid Inscription '19
FORD EVEREST 2.0 Bi Turbo '22

ออฟไลน์ tsubasa

เมื่อก่อนก็ดูสวย แต่ปีนี้ความสวยแพ้เด็กใหม่ ใสๆแบบ CHR แล้ว

ออฟไลน์ Maestro

• Full Member
ถ้า HRV ใส่ Honda Sensing มาแล้วรุ่นพี่ไม่มีนี่แปลกๆอยู่นะ   ;D ;D
รอดูว่า Honda จะเอาอะไรมาต่อกรกับ CHR
2019 - Toyota Chr 1.8 Hybrid High
2008 - Honda Jazz 1.5 S
2003 - Honda Steam 2.0 S

ออฟไลน์ kiwiwi

"Minor" จริงๆ

ออฟไลน์ MUK

ราคาจะเพิ่มหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ Kendow

ใช้ได้ครับ ด้านหน้าดูสปอร์ตมากขึ้น คอยดูออพชั่นว่าเป็นไงบ้าง รบกวนปรับช่วงล่างให้ขับนอกเมืองได้มั่นใจกว่านี้ด้วย สังหรณ์ใจว่าจะมีรุ่น RS มาเป็นตัวท๊อปยังไงก็ไม่รู้ววว
2008 Nissan Tiida 5Dr. 1.6G
2021 Toyota Corolla Cross HV Premium

ออฟไลน์ Mike

ขอจอสวยๆ จงกลับมา
Next Gen Ford Everest 2.0 Titanium+ 4x4
Honda HRV e:HEV RS 22
SUBARU XV 2.0i-P 16
HONDA City SV 12
FORD Ranger Hi Rider 4DR XLT 2.2 TDCi 12
FORD Ranger Hi Rider OpenCab LIMITED 2.5 TDCi 08
ISUZU Dragon Eye SpaceCab SLX 2.8 00
TOYOTA Hilux Mighty X 94
MITSUBISHI Cyclone 94
TOYOTA Hilux Super Star 88

ออฟไลน์ whoami

อยากให้มีรุ่น RS  ไหนๆซีวิคก็มี 1.5 โบแล้ว ก็เอามาแชร์ลง HRV บ้าง

จะได้สู้กับ CHR Hybrid ได้สมน้ำสมเนื้อ

ออฟไลน์ Nazare

ดูดีขึ้นนะ

ส่วนตัวคิดว่าจะตัวเก่าหรือตัวใหม่ก็สวยกว่า CHR อยู่ดี
เสือภูเขา Marawuti 1998
Honda Wave100 All new Sticker
Yamaha Grand Filano 2015

ออฟไลน์ ChiLun

• F10 525d M sport
CHR ตอนนี้ได้ทั้งแรง option  hybrid ผมว่าราคาที่เปิดมากับของที่ได้มันคุ้มมาก

ถ้าHRVได้น้อยกว่าคงสู้ยาก

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
ชอบ CHR มากกว่าครับ
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0

ออฟไลน์ Boyja

Jazz Civic mobilio ก้อ RS กันไปหมดละ HRV จงตามมาาาา  ::)

ออฟไลน์ muza

ตอนสปายชอต มี สติกเกอร์ปิดท้ายด้วย
ไม่รู้สุดท้ายเปลี่ยนอะไรไหม

ปล
ได้โปรดเอาจอกลางดีๆกลับมา
หรือเอาตัวดีๆ แบบ civic crv ก็ยิ่งดี ^^

ออฟไลน์ tvm

ตอนสปายชอต มี สติกเกอร์ปิดท้ายด้วย
ไม่รู้สุดท้ายเปลี่ยนอะไรไหม

ปล
ได้โปรดเอาจอกลางดีๆกลับมา
หรือเอาตัวดีๆ แบบ civic crv ก็ยิ่งดี ^^
ตามนี้เลยครับ ติดแค่จอเลยรุ่นนี้

ออฟไลน์ SM.

จอกลาง นี่ผมเห็นด้วยนะ ควรเปลี่ยน และควรจะเปลี่ยนตั้งแต่ jazz+city มาเลยครับ

ออฟไลน์ Fun_Hadyai

ถ้า HR-V ยังมีรุ่นหลังคากระจกขาย ผมว่ายังไงก็ชนะ CH-R แน่นอนครับผม