ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำอู่ประกัน KPI  (อ่าน 3054 ครั้ง)

ออฟไลน์ bankiesdluffy

• Full Member
ขอคำแนะนำอู่ประกัน KPI
« เมื่อ: มีนาคม 15, 2018, 15:33:30 »
รบกวนช่วยแนะนำอู่ประกันของ KPI ด้วยครับ
แถวละแวก ประชาอุทิศ-สุขสวัสดิ์-พระรามสอง
เท่าที่หาจาก website ได้ชื่อมาประมาณนี้

1. ไทยเฮงหลี สุขสวัสดิ์ 23
2. วัชระเซอร์วิส ประชาอุทิศ 69
3. ศ.วิวรรธน์ สุขสวัสดิ์ 52/1

มีเพื่อนสมาชิกคนไหนเคยใช้บริการที่ไหนบ้างครับ
ช่วยรีวิวหน่อยครับ หรือลองแนะนำอู่อื่นก็ได้ครับ ที่อยู่ในละแวกนั้น
ขอบคุณครับ 

ออฟไลน์ JMT_Car

• Newbie
  • *
Re: ขอคำแนะนำอู่ประกัน KPI
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 15, 2018, 15:52:52 »
รบกวนช่วยแนะนำอู่ประกันของ KPI ด้วยครับ
แถวละแวก ประชาอุทิศ-สุขสวัสดิ์-พระรามสอง
เท่าที่หาจาก website ได้ชื่อมาประมาณนี้

2. วัชระเซอร์วิส ประชาอุทิศ 69

มีเพื่อนสมาชิกคนไหนเคยใช้บริการที่ไหนบ้างครับ
ช่วยรีวิวหน่อยครับ หรือลองแนะนำอู่อื่นก็ได้ครับ ที่อยู่ในละแวกนั้น
ขอบคุณครับ

ผมเคยซ่อมที่ วัชระเซอร์วิส ประชาอุทิศ 69 ครับ 

ตอนนั้นโดนชนท้ายมา เเล้วมีเปลี่ยนชุดกันชนกับฝากระโปรงท้าย ผมว่าเก็บงานไม่ค่อยละเอียดนะครับ เเล้วแถมได้รอยเพิ่มที่กระจกรถอีกด้วย

Toyota Innova 2.0G 2011
Honda City 1.5 SV 2012
Honda Jazz 1.5 S 2013

ออฟไลน์ bankiesdluffy

• Full Member
Re: ขอคำแนะนำอู่ประกัน KPI
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 15, 2018, 17:30:34 »

ขอบคุณครับ

ผมเคยซ่อมที่ วัชระเซอร์วิส ประชาอุทิศ 69 ครับ 

ตอนนั้นโดนชนท้ายมา เเล้วมีเปลี่ยนชุดกันชนกับฝากระโปรงท้าย ผมว่าเก็บงานไม่ค่อยละเอียดนะครับ เเล้วแถมได้รอยเพิ่มที่กระจกรถอีกด้วย

ขอบคุณมากครับ
ผมลอง google ดู
ไทยเฮงหลีดูเหมือนจะโอเค