ผู้เขียน หัวข้อ: Fortuner มันจะเชนจ์อีกทีหรอครับ  (อ่าน 6911 ครั้ง)

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
Fortuner มันจะเชนจ์อีกทีหรอครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 15:03:22 »
เมื่อกี้พ่อผมไปดู น้องจูนที่ ศูนย์ โต เซลเค้าบอกมาว่าประมาณเดือนกันยา มันจะเชนจ์อีกที ถ้าจะเอาให้รอไว้ก่อน

มันเชนจ์จริงๆ หรอครับ หรือว่าเซลมั่วไปเรื่อย... -*-

ปล.เซลเป็นเพื่อนพ่อน่ะ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ porcupine

• Full Member
Re: Fortuner มันจะเชนจ์อีกทีหรอครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 15:57:38 »
จริงครับ เมื่อวานไปที่ 0 มาบอกว่าเชนจ์เดือนกันยายนนี้ เปลี่ยนนิดหน่อย แต่ไม่บอกว่าเปลี่ยนอะไรบ้าง sportivo III

ออฟไลน์ 2k

Re: Fortuner มันจะเชนจ์อีกทีหรอครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 16:46:26 »
สงสัยว่าเชนจ์ยิบย่อยๆพวกนี้จะมีการเปลี่ยนอุปกรณ์ภายในและแก้ไขข้อบกพร่องเก่าๆอีกไหม? หรือแค่เพิ่มลูกเล่นลงไปกับเปลือกนอกอย่างกันชนเท่านั้น?
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ Nuttie

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 17:28:20 »
แล้วมีใครพอจะคาดเดาได้หรือเปล่าครับ ว่าจะ ModelChange ประมาณปีไหน ^^

ออฟไลน์ CN16888

• Full Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 20:50:19 »
มารอผู้รู้ครับ

(ตกรุ่นอีกแล้วซินะ...เรา)

ออฟไลน์ Terng

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 10:33:09 »
ตามกระทู้กำหนดการเปิดตัวรถใหม่ของคุณจิมมี่ที่ทำไว้ช่วงต้นปีจำได้ว่าเคยพูดถึงโครงการรถ IMV ตัวใหม่ (IMV = โครงการไฮลักซ์ วีโก้ ที่รวมฟอร์จูนเนอร์อยู่ด้วย) ว่ากว่าจะมาคงปี 2013 2014 หรือไงเนี่ย

ถ้าอย่างนั้นผมว่า ไมเนอร์เชนจ์ก็คงต้องมีอีกทีนึงหรือสองทีเป็นอย่างน้อยล่ะครับ แต่คงไม่เหมือนอีซูสุ ที่เล่นนาโนเชนจ์รุ่นใหม่ของโลกอยู่นั่นแหละ - -'
=====================
รถที่ใช้เป็นประจำ
2013 Toyota Camry Extremo 2.0
2015 Ford Ranger T6 XLT Open Cab 2.2 MT
2018 Toyota CHR HV Mid
=====================

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 11:16:18 »
ตามกระทู้กำหนดการเปิดตัวรถใหม่ของคุณจิมมี่ที่ทำไว้ช่วงต้นปีจำได้ว่าเคยพูดถึงโครงการรถ IMV ตัวใหม่ (IMV = โครงการไฮลักซ์ วีโก้ ที่รวมฟอร์จูนเนอร์อยู่ด้วย) ว่ากว่าจะมาคงปี 2013 2014 หรือไงเนี่ย

ถ้าอย่างนั้นผมว่า ไมเนอร์เชนจ์ก็คงต้องมีอีกทีนึงหรือสองทีเป็นอย่างน้อยล่ะครับ แต่คงไม่เหมือนอีซูสุ ที่เล่นนาโนเชนจ์รุ่นใหม่ของโลกอยู่นั่นแหละ - -'

นั้นน่ะสิ เป็นรุ่นใหม่ของโลกไม่พอ แถมใช้แล้วรวยอีกตะห่าง -*-

ผมว่า น้องจูน อาจจะเป็นนาโนเชนจ์ ก็ได้ครับ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ teenbag

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2010, 14:36:40 »
แล้วราคาจะลงมาอีกไหน..รอชม