ผู้เขียน หัวข้อ: // ราคาอย่างเป็นทางการ Nissan GT-R Premium Edition 13,500,0000 บ. (นำเข้าCBU) //  (อ่าน 10486 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
ราคาอย่างเป็นทางการ Nissan GT-R Premium Edition : 13,500,000 บาท (นำเข้า CBU)
โดย Nissan ประเทศไทย เบนซิน V6 3.8 เทอร์โบ VQ38DETT 555 แรงม้า 632 นิวตันเมตร
ขับเคลื่อน 4 ล้อ 4WD

อ่านข้อมูลทั้งหมดได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/official-price-nissan-gt-r-nissan-motor-thailand/

ออฟไลน์ ซิ่งเข้าส้วม

แพงกว่า Grey มากเลยครับ แบบนี้ขายได้คันนึงฟันกำไรคุ้มเลย

ออฟไลน์ AkE

ตัวตอนนี้ เกรย์ขายเท่าไหร่กันครับ 11-12 รึป่าวครับผมไม่แน่ใจแต่ไม่มีต่ำกว่า 10.5 แน่ๆ

ออฟไลน์ nl2br

• ร้านค้าออนไลน์
เอามาข่ม m4 กระทู้ล่างใช่มั๊ยครับ 555
บล็อกข่าวไอทีกากๆ >> https://thaimobiletricks.blogspot.com/ << ข่าวมือถือ มือถือรุ่นใหม่

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
เอามาข่ม m4 กระทู้ล่างใช่มั๊ยครับ 555
5555 คิดเหมือนกันครับ เจอ Super Car ของจริงราคานี้เข้าไป บัยยยย M4CS
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ recycleman

ราคาใกล้เคียงกับที่คิดไว้อยู่ ว่าจะต้องประมาณใกล้ๆm5นี่แหละ

ชอบมากกว่าm5 แต่ถ้าให้ซื้อก็คงไปm5แบบชั่งวัดตวงเรียบร้อย

ออฟไลน์ Fong

• Make a Choice and Don't Look Back
สมกับเป็น Super Car ครับ
เชื่อว่าจะมีเศรษฐีเท้าหนักจัดกันแน่นวล
คงจะได้เห็นมาวิ่งบนทางด่วน MotorWay บูรพาวิถีมากขึ้นครับ
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

ออฟไลน์ Ty ESC

สมกับเป็นกระทู้ต่อจาก นิสสันน่าเป็นห่วง

โดยส่วนตัว ชอบเฮียแถม TKF ที่แกได้รับแต่งตั้ง
แต่พอเห็นนิสสันตั้งราคาแล้ว แอบปวดจิต

ก็หวังว่าจะได้มีอรรถประโยชน์อะไรบ้าง

ตอนนี้นิสสันน่าห่วงกว่า ออดี้แฮะ

ออฟไลน์ ChiLun

• F10 525d M sport
ราคานี้มาตอนนี้ส่วนตัวมองว่าไม่ได้อะไร

ถ้ามาช้าแต่ราคาซัก9.98ยังพอทำให้น่าพูดถึง น่าสนใจ

ตลาดโลกGTRถือเป็นsuper carราคาจับต้องได้ แต่เข้าไทยมาราคาไปไกลมาก

ออฟไลน์ mongolias

ราคาเท่ากับ 911 Carrera S เลยแฮะ
ผมว่าเปิดมา ราคาจะสูงกว่าเกรย์ ก็ไม่แปลกครับ แต่จะมีคนจับจองกี่คนนี่ก็อีกเรื่อง
เสียดายว่ามาช้าไปหน่อยเท่านั้นเองครับ

ออฟไลน์ IS2000

ถือว่าสมราคาครับเพราะ GT-R หลังๆราคาก็สูงขึ้นมาเรื่อยๆทั่วโลก แต่ในไทยราคาขนาดนี้คนวิ่งไปซื้อ Porsche 911 กันหมด ส่วนคนที่ได้โมเดลแรกๆตัวที่ไม่มีปัญหาระบบขับเคลื่อนแล้วก็ถือว่าซื้อมาคุ้มกันมากๆครับ แต่ก่อนราคาพอๆกับ Cayman S ตอนนี้ราคาไปชน Carrera S แล้ว
1 3 5
├┼┼╕
2 4 6 R

ออฟไลน์ ab4u

• Full Member
จะถูกจะแพงยังไงก็เป็นนิมิตรหมายอันดี
อย่างน้อยบริษัทแม่ก็มีการนำรถระดับนี้เข้ามาขายเอง
ถึงจะแพงกว่าเกรย์ แต่มันก็คือยี่ห้อเดียวกัน ผลิตจากยี่ห้อเดียวกัน
เงินก็เข้าที่เดียวกันอยู่ดี :D

ว่าแต่เบาะคู่หน้าไม่มีที่วางแก้วเลยเหรอ :-X

ถุ้ยยยยยย สู้มาร์ชไม่ได้ตรงนี้แหละ ::)

ออฟไลน์ laku

• Jr. Member
  • **
จะถูกจะแพงยังไงก็เป็นนิมิตรหมายอันดี
อย่างน้อยบริษัทแม่ก็มีการนำรถระดับนี้เข้ามาขายเอง
ถึงจะแพงกว่าเกรย์ แต่มันก็คือยี่ห้อเดียวกัน ผลิตจากยี่ห้อเดียวกัน
เงินก็เข้าที่เดียวกันอยู่ดี :D

ว่าแต่เบาะคู่หน้าไม่มีที่วางแก้วเลยเหรอ :-X

ถุ้ยยยยยย สู้มาร์ชไม่ได้ตรงนี้แหละ ::)

มันเลื่อนเปิดปิดได้หรือเปล่าครับ ตรงใกล้ๆกับเบรคมือ

ออฟไลน์ ps000000

ขยับให้มีข่าวบ้างครับ

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
ราคาเท่ากับ 911 Carrera S เลยแฮะ
ผมว่าเปิดมา ราคาจะสูงกว่าเกรย์ ก็ไม่แปลกครับ แต่จะมีคนจับจองกี่คนนี่ก็อีกเรื่อง
เสียดายว่ามาช้าไปหน่อยเท่านั้นเองครับ

ช่ายครับเป็นผมเอา 911 Carrera S นะ ผมว่า GT-R นะจะเปิดราคาซัก 9.5-10 M ก็พอแล้วนะ

RockmanJilly005

• บุคคลทั่วไป
ราคาแรงไปนิดแต้คุ้มครับ

ออฟไลน์ GoatGoat

• Sr. Member
ราคากะขายคนที่เล่น 911 จนเบื่อ ไม่เอายุโรป กับแฟน GT-R
มาแล้วยังดีกว่าไม่มาครับ พี่โตยังกล้าขาย LC500 สิบกว่าล้านเลย รอดูพี่ฮอนใจถึงๆเอา NSX มาขายบ้าง (ซึ่งคิดว่าคงไม่ทำ) ::)

ออฟไลน์ SM.

สูงกว่าที่ผมเดาไว้เล็กน้อย  :-\ :-\ :-\ :-\

ออฟไลน์ HappyCar

• Full Member

ช่ายครับเป็นผมเอา 911 Carrera S นะ ผมว่า GT-R นะจะเปิดราคาซัก 9.5-10 M ก็พอแล้วนะ

เห็นด้วยครับ เป็นผมก็เลือก 911 Carrera S เหมือนกัน ใช้ยาวๆ ประกัน 9 ปี ::)

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
 :-X :-X :-X

ออฟไลน์ Nott1959

• Sr. Member
อิฐ จะเอาGT-R !!!!!
V8 V10 V12 ONLY!!!!