ผู้เขียน หัวข้อ: งานมอเตอร์โชว์นี้ BMW ไม่เอา630dมาโชว์ด้วยหรอครับ  (อ่าน 4494 ครั้ง)

ออฟไลน์ dragonlance

• Jr. Member
  • **
ไม่มี630dมาโชว์และไม่มีโปรอะไรเลยหรอครับ

ออฟไลน์ Hadoken Shoryuken

• Hero Member
?

ที่มา: BMWSOCIETY

ออฟไลน์ ซวEจsิJลิJเปulnw

• **
จบ ปิดมู้ 8)

ออฟไลน์ DriveOnly

ไปเดินอีท่าไหนถึงมองพลาดไปครับเนี่ย ตำแหน่งมันอยู่คันแรกหน้าสุดของรอยต่อระหว่างบูท mini กับ bmw เลยครับ

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
ถ้าเข้างานไปแล้วหาไม่เจอ ยังไงก็ต้องถามไว้ก่อนล่ะครับ ไม่งั้นพลาดแล้วจะเศร้า

ออฟไลน์ dragonlance

• **
ผมยังไม่ได้ไปครับ แต่อ่านจากReport ของพี่จิมมี่แล้วไม่เห็นในรายงาน เลยคิดว่ามันไม่ได้เป็นจุดเด่นของบูธรึป่าวครับ

ออฟไลน์ MoO Cnoe

พี่แพนไม่ได้เขียนถึงใน Report เพราะมันเปิดตัวมาตั้งแต่ Motor Expo 2017
เมื่อปลายปีที่แล้วครับ แต่ก็ถ่ายติดมานิดนึง

AuNaraKa

• บุคคลทั่วไป
ผมยังไม่ได้ไปครับ แต่อ่านจากReport ของพี่จิมมี่แล้วไม่เห็นในรายงาน เลยคิดว่ามันไม่ได้เป็นจุดเด่นของบูธรึป่าวครับ

report ของคุณแพน คือรถเปิดตัวใหม่ในงานนะครับ ไม่ใช่ต้องรายงานทุกรุ่น ทำความเข้าใจใหม่นะครับ