ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้มิสซูบิชิ อยู่สมุทรปราการ ชั้น1 เลือกแบบซ่อมศูนย์ จะคุ้มไหมครับ  (อ่าน 2908 ครั้ง)

ออฟไลน์ SuperBoyyy

• Newbie
  • *
ใช้มิสซูบิชิ อยู่สมุทรปราการ ชั้น1 เลือกแบบซ่อมศูนย์ จะคุ้มไหมครับ

หรือเลือกซ่อมอู่ดี?

ออฟไลน์ bingoman

• Hero Member
งง อยู่สมุทรปราการ ชั้น1   คือ?

อยู่ชั้นไหน จังหวัดไหน  ถ้าซ่อมศูนย์ก็ดีหมดแหละครับ  เพียงแต่แพงกว่าไปอู่

ออฟไลน์ SRY

• Sr. Member
ถ้าจ่ายไหว ต่อไปเรื่อยๆครับ คุ้มตรงรับประกันงานซ่อมแน่นอนครับ
ถึงอู่บางอู่อาจจะซ่อมดีกว่า แต่สบายใจแน่นอน

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
ถ้าเกิน3ปี ซ่อมอู่ก็ได้ครับ ซ่อม0งานใช่จะงานดีเสมอไป เจอมาเยอะ

ออฟไลน์ okashi

• Sr. Member
งง อยู่สมุทรปราการ ชั้น1   คือ?

อยู่ชั้นไหน จังหวัดไหน  ถ้าซ่อมศูนย์ก็ดีหมดแหละครับ  เพียงแต่แพงกว่าไปอู่

น่าจะหมายถึงประกันภัยชั้น 1 มั้งครับ ตามผมเข้าใจนะ
Puma PoweR 🐯🐯