ผู้เขียน หัวข้อ: E Coupe ประกอบไทย Vs C250 Coupe Facelift ตัวไหนจะเข้าไทยก่อนกัน ?  (อ่าน 3382 ครั้ง)

ออฟไลน์ redssamurai

• Newbie
  • *
ก่อนหน้านี้ไปจอง C250 Coupe ที่งานมอเตอร์โชว์ เมื่อเดือนเมษายน แต่สุดท้ายถอนใบจอง

จนมาหาข้อมูล C250 Coupe Facelift เปิดตัวที่ต่างประเทศแล้ว ภายในเปลี่ยนเยอะเลย ทั้งพวงมาลัย จอ ฯลฯ ถ้ารอตัวนี้เข้าไทยอีกนานไหมครับ ?

กับถ้ากลั้นใจเพิ่มงบอีกหน่อยแล้วไป E Coupe เลย จะมีความหวังมาประกอบที่ไทยไหม เพราะตอนนี้มีแต่ตัวประกอบนอก ราคาโดดเกินงบไปไกลเลยครับ

ขอบคุณครับ