ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจะออก X5 40e M Sport ตอนนี้ควรได้ส่วนลด+ของแถมเท่าไหร่ครับ  (อ่าน 4704 ครั้ง)

ออฟไลน์ dhadsapongt

• Newbie
  • *
มีแพลนจะออก X5 40e M Sport ภายในเดือนนี้ ไม่ทราบว่าส่วนลดเป็นอย่างไรบ้างครับ
ซื้อสดกับซื้อผ่อน ได้ส่วนลดเท่ากันไหมครับ พอดีว่าจะไปดูที่งาน Auto Salon วันเสาร์นี้ เห็นมี Millimium Auto ไปเปิดบูทครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 05, 2018, 00:13:08 โดย dhadsapongt »

ออฟไลน์ gobank01

• Full Member

น่าจะได้ พอๆกับ X4 ที่ 700-800k

ผมใช้มา 7 วัน (เปลี่ยนกับญาติมาลองใช้)

ตัวเดียวกับที่ จขกท จะออกเลย 40e M sport

ขับดีมากคับ ใหญ่โคตร จนคิดว่ามันใหญ่เกิน

กินน้ำมันโคตร จนผมต้องส่งคืน กลับไปใช้ X1 เหมือนเดิม

แตะนิดเดียวกำลังเยอะมาก จนบางทีรู้สึกเอามันไม่อยู่

รถดีคับ ภายในก็ ok ภายนอกแต่งนิดนึงดุมาก คับ

ออฟไลน์ Lexist

• Newbie
  • *
น่าจะได้สักล้านนึงนะครับ ลองติดต่อศูนย์แถวรามอินทราดู
W124
W202
W211
W220
W213 T-Model
Toyota Estima

ออฟไลน์ lucky20baht

• Newbie
  • *
น้องสาวจอง x4 ได้ส่วนลด 1 ล้าน พร้อม BSI+ประกัน 5 ปี กำลังระบายปลายปีมีโฉมใหม่มา  X5 ถามได้ 7-8 แสน ถ้าได้ สัก 1-1.2 ล้าน ว่าจะเอาอีกคัน ลองต่อลองดูครับ

ออฟไลน์ wsonpee

• Sr. Member
X5  ราคา X3.....น่าสนมากๆครับ

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
ลดกระหน่ำจริงๆ