ผู้เขียน หัวข้อ: มือจับยึดเหนี่ยวจิตใจด้านคนขับ ใช้ทำอะไรกันบ้างครับ  (อ่าน 24992 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fong

• Hero Member
  • Make a Choice and Don't Look Back
ขอบขอบคุณทุกความเห็นนะครับ

สรุปได้ว่า ใช้เป็นตัวโหนสำหรับขึ้นลงรถในบางเหตุการณ์
หรือสำหรับผู้ที่มีปัญหาขาอ่อนแรง
หรือสำหรับรถที่มีเบาะนั่งต่ำเป็นพิเศษ

8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

ออฟไลน์ Simethicone

• Jr. Member
  • **
ผมใช้เวลาจะขยับตัวมาพิงปีกเบาะด้านขวาครับ

ออฟไลน์ Noncyclopedia

ยังไม่มีคนตอบ
มือขวาโหน มือซ้ายควานหาของตกฝั่งคนนั่ง 

ออฟไลน์ Fong

• Make a Choice and Don't Look Back
ยังไม่มีคนตอบ
มือขวาโหน มือซ้ายควานหาของตกฝั่งคนนั่ง

โอ้ว จริงครับ  :) :) :) :)
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

ออฟไลน์ Darkart

เอาไว้ดึงตัวขึ้นรถครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

jaesz

• บุคคลทั่วไป
รถผมตอนนี้ไม่มีคันไหนมีข้างขวาเลย

บางคันไม่มีเลยซักตำแหน่ง

ลืมไปแล้วว่าใช้ทำอะไรครับ

Almera ผมว่าจะเอากล่องใส่แว่นมาเจาะรูใส่แว่น

ออฟไลน์ cdchn

• Jr. Member
  • **
เอาไว้ ยึด ตอนสาดโค้ง 555