ผู้เขียน หัวข้อ: // ภาพรถคันจริง Suzuki Jimny - Jimny Sierra เวอร์ชั่นญี่ปุ่น เตรียมรอมาไทย ! //  (อ่าน 12679 ครั้ง)

ออฟไลน์ burst

• Full Member
ไม่เกินล้านจะซื้อ จะให้วางเงินตอนนี้ก็ได้
ถ้าไปล้านสอง มันทำใจยาก กระบะตัวท็อปดูคุ้มกว่า

ตัวนี้อิมเมจ มันคือ "ออฟโรดราคาประหยัด" คนคาดหวังกันแบบนั้น
จะมาก็ต้องให้ได้แบบนั้น ให้ใกล้เคียงที่สุด
Toyota Soluna Vios MC 1.5 S '06 1NZFE
BMW 3-Series 320D LCI Sport line '16 B47D20
Nissan Navara NP300 VL 4WD '17 YD25DDTi

ออฟไลน์ ttcoupe

• Newbie
  • *
 :-* 7แสนนะครับได้โปรด
จะเปลี่ยนสวิฟอีโค เป็นเจ้าจิมนี่เลยครับ

ออฟไลน์ ชายโอ๊ต

• Hero Member
ถ้าราคาเกินสัก 9 แสนนี่ผมว่าก็ขายยากละ

จะเล่นเท่าราคาแรพเต้อเลยรึ เหอๆ
"ศัตรูแห่งความก้าวหน้า คือเวลาที่เสียไป"

ออฟไลน์ NarongritL

จุดประสงค์ของรถคันนี้คืออะไรครับ
เครื่องกำลังเเค่นี้เอาไปออฟโรดเล่นๆได้ไหมครับ

ออฟไลน์ SRY

• Sr. Member
เอาเป็นว่า ทุกความเห็นครับ ไปรอย้อนหลังรายการ drive by jimmy วันนี้ฟังนะครับ ผมไปถามให้พี่จิมย้ำชัดๆ ให้อีกรอบครับ
จะได้เข้าใจชัดเจน เลิกคาดเดาครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2018, 16:03:32 โดย SRY »

ออฟไลน์ SM.

เสียดาย ราคาแรง อยากให้ราคาถูกๆหน่อย

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
อยากได้ แต่นำเข้าญี่ปุ่นราคา 1 ล้าน+ คงบาย รับได้ที่ 7.5 แสน
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ SRY

อยากได้ แต่นำเข้าญี่ปุ่นราคา 1 ล้าน+ คงบาย รับได้ที่ 7.5 แสน
อย่างที่พี่จิมสรุป ถึงจะประกอบอินโด แต่ถ้าใช้อะไหล่ที่ผลิตในภูมิภาคได้ไม่ถึง 40% ราคาก็ยังแรงอยู่ดี

ออฟไลน์ plu

ถ้ามาแล้วราคาล้านหก ไปแรปเตอร์ดีกว่า
ถ้ามา 1.6m บริษัทคงไม่เอาเข้ามาครับเพราะยังงัยก็ขายไม่ได้ชัวร์

ออฟไลน์ plu

top สุดตาราง ขับสี ผมว่า ล้านนิดๆ
top สุดตาราง ขับ 2 ผมว่าล้านมีเป็นแสน
นำเข้าอินโดนะครับ

ออฟไลน์ SRY

top สุดตาราง ขับสี ผมว่า ล้านนิดๆ
top สุดตาราง ขับ 2 ผมว่าล้านมีเป็นแสน
นำเข้าอินโดนะครับ
ปัญหาคือมันยังไม่ได้ประกอบที่อินโดนน่ะสิครับ โรงงานญี่ปุ่นที่เดียว เพราะเค้าก็ไม่ได้ผลิตจำนวนมากมาย แม้ญี่ปุ่นเองยอดขายก็ไม่มาก

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
ชุดแต่งครับ น่าเสียเงินทั้งนั้น  :D :D :D

ทำร้ายจิตใจมาก ๆ  ;D

ออฟไลน์ mck

• Newbie
  • *
ลุ้นให้ประกอบในไทยหรืออินโดคงยาก ผมเดาว่าถ้าประกอบนอกญี่ปุ่น อาจมีรุ่นที่จับกลุ่มตลาดแมสกว่านี้ อย่าง 5 ประตูมากกว่า