ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสอบถามครับ c-class facelift ใหม่ช่วงไหนครับแล้วจะมาในรุ่นรหัสอะไรบ้างครับ  (อ่าน 2915 ครั้ง)

ออฟไลน์ Weeraphat_son

• Newbie
  • *
อยากสอบถามครับ c-class facelift ใหม่ช่วงไหนครับแล้วจะมาในรุ่นรหัสอะไรบ้างครับ
เท่าที่ผมรู้มาผมคิดว่าน่าจะมาในช่วงตุลาคมนี้ แต่ไม่ทราบว่าจะมาในรหัสไหนบ้างแล้วราคาจะประมานเท่าไหร่ครับทางฝรั่งยุโรปได้ทีการเปิดตัวไปแล้วใช่มั้ยครับ

ออฟไลน์ axister

• Hero Member
ที่อังกฤษศูนย์แถวแฟลตผมเค้ามีรถมาโชว์แต่ยังไม่ขายอ่ะครับ เค้าบอกว่า on the run ให้จองไว้ก่อน ได้ปลายๆปี

ของไทยคงรหัสคล้ายๆเดิมแต่มีดีเซลเข้ามาเพิ่มตัวล่าง เห็นคุยกะเซลขำๆนะครับ เดือนสองเดือนก่อน

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
ข่าวว่าจะมีตัวดีเซล ถ้ามาจริง ก็น่าจะไม่พ้น 220d นะครับ