ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องจะนำรถไปเข้าศูนย์บริการโตโยต้าบัสส วิภาวดีครับ  (อ่าน 3458 ครั้ง)

ออฟไลน์ NANAT

• Newbie
  • *
กำลังจะนำเจ้าจูน 2010 3.0 2wd ไปเข้าเช็คระยะ 200,000 km ที่ Toyota buzz วิภาวดีครับ ท่านใดเคยเข้าไปใช้บริการรบกวนเเนะนำด้วยครับ พอดีจะเปลี่ยนศูนย์บริการที่เคยไปประจำ ค่าเเรงค่าบริการจะต่างกันมากมั้ย เเละคุณภาพบริการเป็นอย่างไรบ้างครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 16, 2018, 21:39:38 โดย NANAT »

ออฟไลน์ e:smart Hybrid

• Hero Member
รอฟังครับ ได้ยินว่าน่าไปมากๆ มีห้องสมุดและฟิกเนสด้วยครับ

PKS8

• บุคคลทั่วไป
มีอีกสาขานึงที่ ราชพฤษด้วยรึเปล่าครับ

ออฟไลน์ AkE

ไม่ได้ใช้รถtoyota แต่บอกเลยว่าอลังการครับศูนย์นี้เคยเข้าไปซื้อกาแฟแล้วเดินไปเข้าห้องน้ำ อลังการดีครับ

ค่าแรงค่าบริการต่างๆควรจะเท่ากันทั้งหมดนะครับมันคอนโทรลจากทางเจ้าของค่ายไม่ใช่หรอครับ ยี่ห้อที่ผม

ใช้เป็นแบบนี้นะ ผมว่าtoyota ก้น่าจะเหมือนกัน

ออฟไลน์ paulmoderndog

ผมใช้ Lexus ยังอยากไปเลยครับ มีFitness ด้วย แต่สะอาดและดีไหม ผมไม่ทราบครับ

ออฟไลน์ BBCAR

• Newbie
  • *
เข้าที่นี้ประจำ.....ดีมากครับ....ลองดูแล้วจะประทับใจ.....

ออฟไลน์ Ball and The HellCat

• Sr. Member
  • The Ultimate Driving Machine...
เคยใช้ครับ ศูนย์ใหญ่มากครับ บริการดี คิวน้อย มี Starbucks ด้านหน้าด้วย
“Build your own dreams, or someone else will hire you to build theirs.” – Farrah Gray

ออฟไลน์ SM.

เจ้าใหญ่ครับ เรื่องความสะดวกสบาย คงไม่น่าห่วง แต่เรื่องช่าง ผมไม่ทราบนะครับ