ผู้เขียน หัวข้อ: ถามผู้รู้หน่อยครับ Benz C Class Facelift น่าจะมีแบบประกอบในประเทศเลยไหมครับ  (อ่าน 3901 ครั้ง)

ออฟไลน์ inwtot

• Newbie
  • *
พอดีกำลังลังเลว่าจะรอ Facelift ไหมหรือว่าจะเอา C350e เลยเพราะมีโปรอยู่ ถ้า Facelift ต้องรอแบบประกอบในประเทศนานคงไม่รอ
แล้ว C200 กับ C220d Facelift นี่น่าจะเปิดมาราคาประมาณเท่าไรครับ C350e AV ตอนนี้อยู่ 2,640,000 ครับ

ขอบคุณครับ  :-*

ออฟไลน์ dt9

• Sr. Member
มีข่าวว่าจะประกอบไทยเลยนะครับ

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
เข้ามาก็ทำในบ้านเราเลยหรอครับ พร้อมมากๆ

ออฟไลน์ Stp

จริงๆ ก็ควรเป็น CKD เลยนะ เพราะไลน์โมเดลเดิม เพิ่มเติ่มคืออุปกรณ์ตกแต่งใหม่ ชุดสายไฟคงต้องทำใหม่แต่ของพวกนี้ฝึกฝนกันได้
:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D

ออฟไลน์ panjap

ตัว facelift ด้านใน กับ เครื่องยนต์ คนละโลกกับตัวปัจจุบันเลย รอได้รอไปเหอะ