ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อ jaguar xe มือสองที่ไหนได้บ้าง หรือมีใครขายไหม  (อ่าน 3794 ครั้ง)

ออฟไลน์ navsant

• Newbie
  • *
ตามนั้นเลย ผมไปดูที่ inchcape ก้ไม่มี หาจากไหนได้บ้างครับ

ช่วยแนะนำหน่อย

ออฟไลน์ paulmoderndog

• Hero Member
Re: ซื้อ jaguar xe มือสองที่ไหนได้บ้าง หรือมีใครขายไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 07, 2018, 20:49:16 »
รอหน่อย เดี๋ยวก็ได้รถ demoละครับ

ออฟไลน์ navsant

• Newbie
  • *
Re: ซื้อ jaguar xe มือสองที่ไหนได้บ้าง หรือมีใครขายไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 07, 2018, 22:19:19 »
เคยดุใน one2car ละครับ แต่ดูมันไม่เหมือนเดิม เหมือนลด option ตัดออกหมด ดู grill รู้เลย
งงเลย