ผู้เขียน หัวข้อ: everest 2.5 tdci pajero sport 3.2 di d  (อ่าน 3823 ครั้ง)

ออฟไลน์ monmon

• Newbie
  • *
everest 2.5 tdci pajero sport 3.2 di d
« เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 09:03:23 »
คันไหนเสียงเครื่องยนต์ดังกว่ากันครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
Re: everest 2.5 tdci pajero sport 3.2 di d
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 17:47:05 »
ผมมี EV 2.5 TDCi อยู่ครับ  มันเงียบสุดละในบันดา รถ PPV ทั้งหลาย ถ้าไม่นับ 2.7 vvt-i ของ เจ้าจูน
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
Re: everest 2.5 tdci pajero sport 3.2 di d
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2010, 02:56:16 »
ข้างบ้านผมมี EVEREST จอดอยู่.. ผมว่ามันไม่เงียบเลยนะครับ.. ::)

บางทีได้ยินเสียง นึกว่า ISUZU มังกรทอง ด้วยซ้ำ... รุ่นก่อนไมเนอร์อ่ะครับ

ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ Fly to dream

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2010, 16:21:37 »
ข้างบ้านผมมี EVEREST จอดอยู่.. ผมว่ามันไม่เงียบเลยนะครับ.. ::)

บางทีได้ยินเสียง นึกว่า ISUZU มังกรทอง ด้วยซ้ำ... รุ่นก่อนไมเนอร์อ่ะครับ

ภายในเก็บเสียงดีสุดๆครับจริงๆ ภายนอกมันดังผมก็ว่าดัง ที่บ้านมีเรนเจอร์รุ่นเก่าที่ไม่ใช่ TDCi ยังเงียบกว่าเลย

แต่ EV ลองเข้าไปนั่งด้านในดู มันเงียบมากนะครับ ไม่มีอาการสั่นเลย แต่ติมากๆคือ ลมตีที่กระจกมากข้างสุดๆ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Nut_K

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 16:24:37 »
ภายในเก็บเสียงดีมากครับ

แต่ข้างนอกนี่ดังพอสมควรเลยนะ