ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบความคืบหน้าของบทความใน HLM ในเดือนสิงหาครับ  (อ่าน 4232 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pong000

• Sr. Member
ในเดือนกรกฎาคมมีบทความที่น่าสนใจมากมาย จนอดคิดไม่ได้ครับว่าในเดือนต่อไปจะมีอะไรอ่านอีกครับ

ขอเป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกคนครับ อย่าหักโหมนะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
C30 จะพยายามเอาขึ้นให้เร็วๆครับ
พอกันกับ Lancer EX ที่ดองมานานได้ที่แล้ว
MINI Re-Make ยังอยู่ในคลัง แต่คงจะไม่เอาขึ้นเป็นตัวเด่นแล้ว เพราะรถรุ่นนี้ มีการเปลี่ยนเครื่องแล้ว
7-Series นี่ก็ข้ามปีมาอีกเหมือนกัน
Altis กำลังคิดทบทวนอยู่ว่าจะจัดการอย่างไรดี
S80 2.5 FT คันละ 2.79 ล้านบาท ตัวนี้ Re-Make
แถมด้วย Tucson ซึ่งต้องรอตัวขับสองล้อ
และ C-Class Blue Efficiency ที่เหลือแค่ C250 CGI เท่านั้น ก็ปิดรีวิว อัพขึ้นเว็บได้เลย

สรุป เดือนสิงหาคม งดทดลองรถ แล้วมาเคลียร์ของเก่าดีกว่าไหมเนี่ย?

บทความของผู้การแพน ก็น่าจะถึงคิวของ Fart & Furious แล้วครับ
ของ กล้วย ยังมีบทความท่องเที่ยว ครึ่งหลังสิงหาคม เจอกัน เจ้าตัวน่าจะว่างช่างนั้น

มีบทความค้างเก่า "พาชม MEG@ WEB โชว์รูม Toyota ที่ใหญ่โตสุดในญี่ปุ่น และในโลก"
จะว่าไป ก็ยังมีบทความ พาชมโรงงาน BMW ที่ดองไว้ชาติเศษ อีกชิ้นหนึ่ง

J!MMY's LIBRARY ภาคต่อของ Lancer History ควรจะจบลงได้สักที ในช่วง เดือนนี้ ถึงเดือนหน้า
หมายความว่า เดือนนี้จะต้องมีลงต่อเนื่องกัน 2 ตอน จะไหวไหมวะเนี่ย

Safety On Board ถึงเวลาอัพเดทแล้ว ยังหาเรื่องมาอัพเดทอยู่เลย

บทความที่อยากทำ ก็ยังมี..."วิธีการซื้อรถใหม่ ตั้งแต่หาเงินมานั่งนับ จนถึงขับออกจากโชว์รูม"
"วิธีการซื้อรถมือสอง" อันนี้ อยู่ในสเกลต่อไป"
"การบำงรุงรักษารถยนต์เบื้องต้น" ทำออกมาให้่าอ่าน น่าสนใจ และเก็บไว้ใช้งานได้นาน

และที่สำคัญ ไม่รู้จะเสร็จเมื่อไหร่ก็คือ

"25 รถขับดี ที่ J!MMY ยืมมาแล้ว ไม่อยากคืน"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 25, 2010, 12:28:49 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ Pong000

ขอบคุณมาก ๆ ครับ
รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

ออฟไลน์ monrak

• Newbie
  • *
  • monrak
อบากอ่านเรื่องหลังสุดนี้แหละครับ

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
เอาใจช่วยๆๆครับ สู้ๆๆครับ

ขอบคุณครับ  ;D

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc
25รถไม่อยากคืน

อืมม์ เท่าที่อ่านผมจำได้น่าจะมี

Vios โมเดลที่แล้ว

Series 3 รุ่น 330i อ่ะเปล่าหว่า???
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
25รถไม่อยากคืน

อืมม์ เท่าที่อ่านผมจำได้น่าจะมี

Vios โมเดลที่แล้ว

Series 3 รุ่น 330i อ่ะเปล่าหว่า???
Legacy ก่อนปัจจุบัน
Wish G1
LS460
Golf GTi

ด้วยครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ kritphakhin

THX HLM Team

ออฟไลน์ nat

• Newbie
  • *
Ford focus TDCI
Mazda MX 5 ด้วยรึเปล่าครับ
ดูแลสุขภาพ ด้วยนะครับ เห็นทำงานหนักมากเลย
รอติดตามผลงานครับ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
Fart & Furious ภาคต่อ เตรียมเจอกันได้เลยกับ NA โม
เพราะไอ้เจ้า NX ซึ่งเป็นตัวเทสต์ชั้นดีสำเร็จสูตรฝา+แค็ม และผ่านการจูนเรียบร้อยแล้ว
ก็จะเอามาเป็นเคสตัวอย่างศึกษารวมถึงเคสอื่นๆเท่าที่เคยเจอมาด้วย เอามาลงในบทความด้วยครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ Best_Vorakit

• Cars and Motion: A Blog about Cars and Travel
Re: อยากทราบความคืบหน้าของบทความใน HLM ในเดื&
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2010, 03:22:18 »
ความเคลื่อนไหวด้านบทความน่าสนใจมากครับ

MINI ได้ทำการเพิ่มแรงม้าไปอีกนิด แต่ต้องรอลุ้นต่อไปว่าจะเป็นอย่างไร...

ปล. เดี๋ยวจะมีรีวิว MINI Cooper S มาอยู่ในห้อง User's Voice นะครับ (ช่วงนี้รอรถอยู่ ได้รถเดือนหน้าครับ แน่นอนว่า U.S. Version) น่าจะเสร็จภายใน 1 เดือนหลังรับรถครับ