ผู้เขียน หัวข้อ: Cayman นอกจากที่ AAS กับ Unity มีที่ไหน service ดีบ้างรึเปล่าครับ?  (อ่าน 6572 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gamo

• Sr. Member
ไม่ใช่รถประกัน AAS ครับ

ขอบคุณที่แนะนำครับ

ออฟไลน์ traveller

• Full Member
เคยเห็น โฆษณา ผ่านตา นะ
เป็น คนรักปอร์เช่ เปิด อู่ ซ่อม ด้วยใจรัก
แต่ จำไม่ได้แล้วครับว่า เป็นใคร
ลอง ถามใน ปอร์เช่ คลับ ซิครับ

ออฟไลน์ bmwmania

SIAM 911 ครับ อู่อยู่เลย yes indeed ไปหน่อยครับ

ออฟไลน์ Maximus

• ท่องเที่ยวไปตามทางที่ใจฝัน
    • Max Pruit
siam911ถนัดรถรุ่นเก่าถึงรุ่น993หลังจาก993แทบไม่เคยเห็นในอู่เลย ถ้ารุ่นใหม่ๆแนะนำเข้าwiz พระราม9ที่อยู่เกือบถึงมอเตอร์เวย์อ่ะครับ

jaesz

• บุคคลทั่วไป
ตรงที่อยู่พัทยา ยังอยู่รึเปล่า ? อันนั้นเขาก็ทำดีนะครับ

ออฟไลน์ Gamo

• Sr. Member
ขอบคุณทุกๆ ท่านครับ

พัทยาไปไม่ไหวครับ เคยแวะไป Siam 911 ก็เจอแต่รุ่นเก่าๆ นะครับ แต่เค้าบอกว่า Service ให้ได้

เพื่อนแนะนำไปที่ SNC ไม่ทราบว่ามีใครเคยใช้บริการไหมครับ?  ;D