ผู้เขียน หัวข้อ: // Spyshot : Mitsubishi Triton Minorchange กับท้ายดีไซน์ใหม่ เปิดตัว 9 พ.ย. //  (อ่าน 11915 ครั้ง)

ออฟไลน์ lorenzo

• Sr. Member
ไฟเดย์ไลน์หน้าหลัง triton ใหม่นี้ผมว่ามีแค่ตัวท๊อปแน่นอน มองในรูปโดนห่อพลาสติกไว้ ถอดออกเดี๋ยวก็รู้ว่าสวยไม่สวยปังไม่ปัง

triton นี่ลุ้นหลายเรื่องมาก ข่าวช่วงแรกลุ้นหน้า หน้าชัวร์แล้วมาลุ้นเกียร์และภายใน สุดท้ายมาลุ้นตูดอีกว่าจะโดนไม่โดน

แล้วตัวเตี้ยนี่ก็ยังเป็นปริศนาว่าหน้าตาและซุ้มล้อจะชิ้นเดียวกันกับยกสูงอีกมั้ย ไอ้ที่หลุดๆมาไม่มีตัวเตี้ยเลยนะครับ หึหึหึ

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
มีรูปหลุดรถจริงทั้งคันมาแล้วนะครับ สวยเอาเรื่องเลยล่ะ

ออฟไลน์ Terng

ไฟท้ายแบบนี้พอมาอยู่ในกระบะ มันดูสวยกว่าใน PJS มากเลยแฮะ น่าจะสวยอยู่นะคันจริง
=====================
รถที่ใช้เป็นประจำ
2013 Toyota Camry Extremo 2.0
2015 Ford Ranger T6 XLT Open Cab 2.2 MT
2018 Toyota CHR HV Mid
=====================

ออฟไลน์ Fly to dream

รูปหลุดทั้งคันมีแล้วนะครับ สีแดงสวยอยู่
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ pee1818

ใครมีรูปส่งมาหน่อยครับ เพื่อนเพิ่งถามตัวแอทลีท ดีนะยังไม่ออก

ออฟไลน์ SM.

ไม่มีภายในหลุดมาบ้างเลย

ออฟไลน์ lorenzo

ภาพหลุดเห็นแค่ด้านข้างมุมเฉียงเกือบเสมอรถ กระจังหน้าไม่เห็นเพราะจอดต่อตูดกันใกล้ปาเกิน ถ้าภาพนั้นละยังไม่แจ่มครับ แต่คนถ่ายมาตอนนี้สบายดีมั้ยรึว่าหลุดตามภาพไปอีกแล้วนั้น

ออฟไลน์ Automotive Innovations

• เตรียมสร้างอนาคต
รูปหลุดทั้งคันมีแล้วนะครับ สีแดงสวยอยู่
ชอวาร์ปหน่อยครับ
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 2WD MY 2017
Ssangyong Stavic SV270  2006
Honda HR-V EL 2016
Toyota Fortuner 2.4V 2WD Big MC 2020
Haval H6 PHEV 2022
Mercedes-Benz C350e Dynamic Plug-in Hybrid 2023

ออฟไลน์ Fly to dream

ชอวาร์ปหน่อยครับ

ตามลายแทงไปเลยครับอยู่โพสแรก https://www.facebook.com/MZCrazyCars/?eid=ARBaGUG_cfmg0RdlOkt_yTkuSUFz4XM7I6VdQN0yqr1stoQJSQZvMHd9VjECVqQSQQ0wYy9lA1xJDCzl&fref=tag
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ No Trespassing

ไหนๆจะมาแล้ว ช่วยใส่ปุ่มสวิตช์ปลดเซ็นทรัลล็อคตรงแผงประตูฝั่งคนขับได้ไหมครับ

ที Xpander ยังให้มาได้เลย