ผู้เขียน หัวข้อ: ++ ฟอม์ม ยึดไทยเป็นฐานการผลิต ราคา 664,000 บาท ผ่อนนานสุด 120 เดือน ++  (อ่าน 10472 ครั้ง)

ออฟไลน์ NINENOI

• Hero Member
  • Nine & Knight
อ่านแวบแรกนึกว่าฟอร์ดจะให้ผ่อน 10 ปี คิดว่าที่เคยเห็น 8 ปี (96 งวด)ว่าเยอะแล้วนี่เพิ่มไปอีก 2 ปี พออ่านไปอ่านมาเข้าใจผิดไปไกลลิบเลย
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ ๐NoMoRE-LiKELY๐

• Full Member
ผมเชื่อว่ารถแบบนี้ต้องถูกห้ามวิ่งในบางถนน บางทีอาจจะต้องวิ่งแบบ มอเตอร์ไซค์เลยก็ได้ แต่แค่ขึ้นสะพานข้ามแยกได้
และราคาเห็นแล้วก็ เอิ่มมมมมม ขายใคร?

รถแบบนี้แรงกว่าซาเล้งเยอะครับ ทำไมซาเล้งวิ่งได้แต่รถแบบนี้จะวิ่งไม่ได้ละครับ ผมก็เห็นด้วยถ้ารถช้าไม่ควรใช้ถนน อย่างเช่นรถซาเล้ง

แต่เรื่องมอไซ มอไซไม่ได้ช้าครับ บางรุ้นแรงกว่า supercar เยอะ แต่มอไซธรรมดา 125cc ที่คนส่วนใหญ่ขี่ก็ไม่ได้ช้าครับ ขี่100สบาย ที่เค้าขี่ช้ากันเพราะกลัวและไม่กล้าขี่100กัน

ผมก็คิดว่ามันวิ่งได้เร็วล่ะครับ ผมก็อยากให้มันวิ่งได้ทุกทาง แต่ว่าพี่หนวดล่ะ เขาจะคิดยังงั้นไหม? มีช่องว่างอันไหนให้เขาได้ Something รึเปล่านี้สิครับ คุณก็รู้ที่นี้ประเทศไทย 555+

ออฟไลน์ BN`

• Hero Member
ถ้าขายประมาณ 3 แสน เวิร์คแน่นอนครับ

ออฟไลน์ Azur3

• Full Member
ราคานี้ขับ jazz เถอะ