โพลล์

??????????????????? ? ????????????????????

???????????????????????
2 (40%)
????????????????????????????
3 (60%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 3

ผู้เขียน หัวข้อ: รถเก่า  (อ่าน 27678 ครั้ง)

ออฟไลน์ spwatana

• Newbie
  • *
รถเก่า
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2009, 02:11:35 »
อยากให้มีการนำเสนอรถเก่าแต่ละยี่ห้อเพื่อดูและประดีบความรู้

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
Re: รถเก่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2009, 17:23:06 »
มีสิครับเพราะเป็นความตั้งใจของผมที่อยากให้มีเหมือนกัน

แต่ว่า..เรื่องรูป เอาให้สวยแบบของ JIMMY คงยากครับ เพราะรถเก่าการหารูปมันยาก
ที่มีก็จะไม่ค่อยสวยเท่าไหร่

อยากให้เขียนถึงรถอะไรกันบ้างล่ะครับ เพราะผมนึกออกแค่พวกเบนซ์เก่าๆ
กับรถที่บ้านตัวเองใช้อยู่ แต่คนอ่านจะสนรุ่นอื่นกันแบบไหน อย่างไรบ้าง
จะได้ไปค้นหาข้อมูลเตรียมไว้ครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8