ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเสนอเวปมาสเตอร์ได้ไหมค่ะ  (อ่าน 30118 ครั้ง)

ออฟไลน์ เจ้าชายบ่ออ่าง

• Newbie
  • *
ขอเสนอเวปมาสเตอร์ได้ไหมค่ะ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 16:42:02 »
อยากให้เปลี่ยนสี ข้อความที่อ่านแล้วอ่ะคะ แบบว่าอธิบายยังไงดี แบบว่า พอเรากด หัวข้อที่อ่านแล้วมันจะแตกต่างกับหัวข้อที่ยังไม่อ่านทีอ่ะคะ งงไหมคะ แต่ถ้าทำแล้วไม่เป็นไรนะคะ บางทีอาจจะเป้นที่คอมนู๋เอง
ขอคุณคะ เป้นข้อเสนอเฉยๆนะคะ(อย่าต่อว่าหละ)อิอิ
นครศรีธรรมราช

ออฟไลน์ RhinoMango

• Very Rhino User
  • Hero Member
  • Let's get back to '94.
Re: ขอเสนอเวปมาสเตอร์ได้ไหมค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 18:25:49 »
ถ้ายังไม่ได้อ่าน มันจะมีไอคอนเล็กๆสีน้ำเงินที่เขียนว่า "ใหม่" โผล่ขึ้นมาครับ จะเป็น กระทู้ที่เรายังไม่ได้อ่าน หรือว่ามีการตอบกระทู้เกิดขึ้น
แต่เท่าที่ดูเวปนี้ กระทู้เรียกตามวันที่ตั้งเหมือนของเวป Pantip ครับ กระทู้ที่อยู่ข้างบนจะเป็นกระทู้ที่ตั้งขึ้นมาใหม่ตลอดครับ(มั้งนะ)

:. Volkswagen Vento VR6 '94 // :. Nissan NX "กูปรี" '94

You can Follow me on Twitter : @rhinomango