ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเป็นคุณเจอแบบนี้ จะยังซื้อ BMW หรือ Mini อีกมั้ย ?

(อ่าน 8689 ครั้ง)

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
Re: ถ้าเป็นคุณเจอแบบนี้ จะยังซื้อ BMW หรือ Mini อีกมั้ย ?

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2018, 07:36:59 »
ผิดพลาดแบบไม่ตั้งใจ แต่ต้องรอ 13 เดือน ผมว่าไม่ใช่ล่ะครับ

เสียดายที่ จขกท ไม่ได้อยู่ กทม. เลยอาจมีดีลเลอร์ให้เลือกได้ไม่เยอะแบบ กทม.

เป็นผม ผมไม่ซื้อหรอกครับ เจอมาแบบนี้ เพราะรถยังต้องเข้าศูนย์อีกหลายครั้ง แค่คิดก็เซ็งแล้วครับ