ผู้เขียน หัวข้อ: Nissan X-trail 2.0 XTRONIC CVT Upper (DVD) มีอะไรเพิ่มจากรุ่นพื้นฐานบ้างครับ?  (อ่าน 4101 ครั้ง)

ออฟไลน์ prai

• Hero Member
พยายามดูในเว็นนิสสันเองก็ไม่มีครับ มีใครพอทราบบ้างครับ?
หรือมีประมาณ DVD Nivi Camera แค่นี้?
แล้วสุดท้ายมันเพิ่งมาเหรอครับ?

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ไม่ต้องอื่นไกลครับ

ผมเองก็เพิ่งทราบจากกระทู้นี้แหละครับ ว่ามีรุ่นนี้โผล่เข้ามา!!

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ข่าวมั่วหรือเปล่าครับหรือว่าเซลล์บอกมา งง ด้วยคนว่ามันมีรุ่นนี้ด้วยเหรอ ::)

ออฟไลน์ prai

มีครับในเว็บนิสสัน ตรงราคาขายปลีก
แต่ที่ไม่มีคือออฟชั่นของรุ่นนี้ครับ
ใครว่า X-trail ออฟชั่นน้อยคงต้องหันมามองแล้วล่ะ

แต่ที่อยากรู้คือมันมีอะไรเพิ่มบ้างครับ

ออฟไลน์ mr.newton

• Jr. Member
  • **
เพิ่งเข้าไปดู มันมีในลิสต์ที่ขายจริงๆ
แต่ไม่มีรายละเอียดบอก

สงสัยเพิ่มแค่ชุดดู DVD ได้มั๊ง
ลองสอบถามเค้าดูครับ

ออฟไลน์ yod artstu

ตาม LINK นี่ละกันครับ
http://www2.nissan.co.th/local/sale.php

แต่ถ้าเพิ่มแค่ DVD หรือระบบ NAVi นั้น
โดยที่ไม่ได้เพิ่ม cruise control
หรือระบบ VDC
และระบบอากาศอัตโนมัติ ก็ไม่ค่อยน่าสนใจมาก
: )