ผู้เขียน หัวข้อ: // ทราบมาจาก Innova Club ว่า คุณ P_Wut ประสบอุบัติเหตุ เข้า ICU ที่ ระยอง //  (อ่าน 25635 ครั้ง)

ออฟไลน์ raulowen

• Sr. Member
หายไวๆ น่ะครับ ได้ความรู้กับพี่คนนี้ก็มากมาย  ;D

ออฟไลน์ freedスプーン3300

• Sr. Member
  • freed korat
พบเจอP_Wut ครั้งแรกในเว็บไทยฟรีด
ตอนแกรอจอง ก่อนจะเปลี่ยนใจไปอินโนว่า

อ่านโพสกันแรก ผมยังนึกว่าแกเป็นรุ่นพี่ผมเลย
หายไวๆนะครับน้องตู่..
ขอดวงวิญญาณของท่านท้าวสุรนารีและนางสาวบุญเหลือ
ตลอดจนสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายทั้งปวง
ช่วยดลบันดาลให้คุณตู่ หายเป็นปกติโดยเร็วครับ
บุญรักษา

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• Hero Member
  • AWDiesel
ขอให้พี่ P_WUT กลับมาเป็นปกติไวๆนะครับ