ผู้เขียน หัวข้อ: เอาแบบ หักแต้มต่อ สองคันนี้ คุณว่าใครเจ๋งกว่ากันครับ  (อ่าน 15275 ครั้ง)

ออฟไลน์ Xyclop

• Sr. Member
ผมมาเฉลยให้ละกัน ผมรู้จักเจ้าของรถ BMW ครับ
เป็นนักธุรกิจใหญ่ เกี่ยวกับพื้นที่ห้างๆดังๆในไทยทุกที่ รวยระดับครับนี่คือรถคันที่เอาไว้ ใช้ทั่วไป

มันคือ ACTIVE HYBRID 5 ครับ  ไม่ใช่ 20d ไม่ได้จูนกล่องรีแมมอะไรทั้งสิ้น
ผมคุณกับตาเจ้าของแล้ว คลิปนี้นานมากเขาบอกวันนั้นเขาไม่ได้แข่งไม่ได้อะไรเลยแค่รีบกลับไปรับลูกค้าที่สุวรรณภูมิเพราะเขาดิ่งมาจากเขาใหญ่
แล้วตัดมาทางด่วนรามอินทราจากมอเตอร์เวย์ สาเหตุที่ไม่ตรงต่อไปเลยเพราะมันอ้อมมาก

เขาไม่ได้เจตนาจะเล่นกับ ยารีสเลยครับ เพราะถ้าเจ้าของบีเอ็มจะเล่น ไอ้นี่กดถึง 250 + ได้แน่นอน บ้านมี M เเท้ๆอีกหลายคันและลง BMW Race School ที่ต่างประเทศแทบจะทุกคอร์ส

จะได้จบการสงสัยครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูล. เป็นประโยชน์ ได้หายสงสัยกัน
ว่าแล้ว ทำไมแรงนิ่มๆ.

แต่ยังงัยผมกัอคิดว่าเจ้าของ bm คงกะสั่งสอนมั่งหละ วินาทีนั้นอาจนึกสนุก ขอกดสักแปบ
แต่ไม่ลดตัวไปเกลือกกลั้วตลาดล่าง. พอเริ่ม  อันตรายก้อเบา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 23, 2018, 19:02:42 โดย Xyclop »

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
หักแต้มต่อยังไงดี
คือรถราคาต่างกันเยอะมาก บีเอ็มดูแล้วคงเดิมๆ