ผู้เขียน หัวข้อ: Activehybrid 7 ยังน่าใช้ไหมครับ  (อ่าน 5603 ครั้ง)

ออฟไลน์ poohbear

• Jr. Member
  • **
Activehybrid 7 ยังน่าใช้ไหมครับ
« เมื่อ: มกราคม 01, 2019, 20:24:25 »
พอดี E66 คันเก่าเริ่มแก่มากแล้ว เลยสนใจ serie 7 คันใหม่ เลยอยากถามพี่ๆ เพื่อนๆ ที่มีโอกาส หรือเคยสัมผัสเจ้าตัว activehybrid 7 ว่าเป็นยังไงบ้างตามด้านล่างนี้เลยครับ

: มีข้อควรสังเกตุ หรือพึงระวังไหมครับ?
: จุดอ่อนของรุ่นนี้คืออะไร แบตต้องระวังไหม?
: ราคาควรอยู่ที่เท่าไหร่ สำหรับโฉมสุดท้าย m sport?
: มี chioce อื่นที่น่าเล่นกว่านี้ไหมครับ ใน segment เดียวกัน?

ขอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 2019, 21:20:57 โดย poohbear »